सन्माननिय सभासद

बाळकडू सन्माननिय सभासद

१) मातोश्री निवासस्थान
२) शिवसेना भवन – शिवसेना मध्यवर्ती कार्यालय 
३) शिवालय – शिवसेना महाराष्ट्र राज्य मध्यवर्ती कार्यालय 
४) युवसेना – राष्ट्रीय कार्यालय 
५) भारतीय विध्यार्थी सेना कार्यालय 
६) शिवसेना चित्रपट सेना कार्यालय 
७) हिंदुहृद्यसम्राट बाळासाहेब ठाकरे आय.ए.एस.अकॅडमी कार्यालय
८) श्रीमती रमाबाई केशव ठाकरे विश्वस्त संस्था, खोपोली कार्यालय 
९) शिवाई सेवा ट्रस्ट कार्यालय 
१०) प्रबोधन प्रकाशन कार्यालय 
११) दैनिक सामना मुंबई ऑफिस 
१२) दैनिक सामना पुणे ऑफिस 
१३) दैनिक सामना संभाजीनगर  ऑफिस 
१४) दैनिक सामना ठाणे ऑफिस 
१५) दैनिक सामना नागपूर ऑफिस 
१६) दैनिक सामना नाशिक ऑफिस 
१७) दैनिक सामना रत्नागिरी ऑफिस 
१८) स्थानिक लोकाधिकार समिती महासंघ, मुंबई 
१९) महाराष्ट्र राज्य शिक्षक सेना 
२०) मुंबई महापालिका शिक्षक सेना 
२१) महाराष्ट्र राज्य शिक्षकेतर कर्मचारी सेना 
२२) महाराष्ट्र वितरक सेना 
२३) महाराष्ट्र दुध वितरक सेना
२४) भारतीय कामगार सेना  
२५) महाराष्ट्र एस.टी.कामगार सेना 
२६) बँक कर्मचारी सेना महासंघ 
२७) म्युनिसिपल कर्मचारी कामगार सेना 
२८) मुंबई अग्निशमन दल लढाऊ कामगार सेना 
२९) सुवर्णकार हस्तकला कामगार सेना 
३०) चर्मोध्योग  कामगार सेना 
३१) बेस्ट कामगार सेना 
३२) महाराष्ट्र शिव वाहतूक सेना 
३३) महाराष्ट्र रिक्षा चालक सेना 
३४) महाराष्ट्र श्रमिक सेना 
३५) शिवसेना अपंग सहाय्य सेना 
३६) शिव सहकार सेना 
३७) भवानी सहकारी बँक लिमिटेड मुख्य कार्यालय 
३८) को.ऑ.बँक इम्पो. युनियन लि. मुंबई 

शिवसेना नेते 

१) मा.श्री.उद्धवसाहेब ठाकरे – शिवसेना पक्षप्रमुख 
२) मा.श्री.आदित्य ठाकरे – युवसेना प्रमुख 
३) मा.श्री.मनोहर जोशी 
४) मा.श्री.सुधीर जोशी 
५) मा.श्री.लीलाधर डाके 
६) मा.ना.श्री.सुभाष देसाई 
७) मा.ना.श्री.दिवाकर रावते 
८) मा.ना.श्री.रामदास कदम 
९) मा.खा.श्री.संजय राऊत 
१०) मा.खा.श्री.गजानन किर्तीकर 
११) मा.ना.श्री.अनंत गीते 
१२) मा.खा.श्री.आनंदराव अडसूळ 
१३) मा.खा.श्री.चंद्रकांत खैरे 
१४) मा.ना.श्री.एकनाथ शिंदे 

 

शिवसेना उपनेते 

१) मा.श्री.सुर्यकांत महाडिक 
२) मा.श्री.अरविंद सावंत 
३) मा.श्री.अनंत तरे 
४) मा.श्री.रविंद्र मिर्लेकर 
५) मा.श्री.विश्वनाथ नेरुरकर 
६) मा.श्री.विनोद घोसाळकर 
७) मा.श्री.गुलाबराव पाटील 
८) मा.श्री.बबनराव घोलप 
९) मा.श्री.अनिल राठोड 
१०) मा.डॉ.नीलम गोऱ्हे 
११) मा.सौ.विशाखा राऊत 
१२) मा.सौ.मीना कांबळी 
१३) मा.श्री.यशवंत जाधव 
१४) मा.श्री.विजय कदम 
१५) मा.श्री.अशोक शिंदे 
१६) मा.श्री.सुहास सामंत 
१७) मा.श्री.सुबोध आचार्य 
१८) मा.श्री.शशिकांत सुतार 
१९) मा.श्री.विजय नाहटा 
२०) मा.श्री.लक्ष्मण वडले 
२१) मा.श्री.अमोल कोल्हे 
२२) मा.श्री.शरद पोंक्षे 
२३) मा.श्री.नितीन बानगुडे पाटील 
२४) मा.श्री.दशरथ पाटील 
२५) मा.श्री.तानाजी सावंत 
२६) मा.श्री.हाजी अराफत शेख 
२७) मा.श्री.अल्ताफ शेख 
२८) मा.श्री.राजकुमार बाफना 
२९) मा.श्री.विठ्ठलराव गायकवाड 
३०) मा.श्री.रघुनाथ कुचिक 

 

शिवसेना सचिव 

१) मा.श्री.अनिल देसाई 
२) मा.श्री.विनायक राऊत 
३) मा.श्री.आदेश बांदेकर
४) मा.श्री.मिलिंद नार्वेकर
५) मा.श्री.सुरज चव्हाण
६) मा.श्री.हर्षल प्रधान

 

शिवसेना प्रवक्ते

१) मा.खा.श्री.अरविंद सावंत 
२) मा.आ.डॉ.नीलम गोऱ्हे 
३) मा.आ.श्री.अनिल परब 
४) मा.डॉ.अमोल कोल्हे 
५) मा.प्रा.डॉ.मनीषा कायंदे 

 

शिवसेना लोकसभा खासदार 

१) मा.खा.श्री.प्रतापराव जाधव.   (बुलढाणा) 
२) मा.खा.श्री.आनंदराव अडसूळ.   (अमरावती)
३) मा.खा.श्री.कृपाल तुमाने.   (रामटेक) 
४) मा.खा.सौ.भावना गवळी.  (यवतमाळ-वाशिम) 
५) मा.खा.श्री.संजय जाधव.   (परभणी)
६) मा.खा.श्री.चंद्रकांत खैरे.   (संभाजीनगर)
७) मा.खा.श्री.हेमंत गोडसे.   (नाशिक)
८) मा.खा.श्री.श्रीकांत शिंदे.   (कल्याण)
९) मा.खा.श्री.राजन विचारे.   (ठाणे)
१०) मा.खा.श्री.गजानन किर्तीकर.  (मुंबई उत्तर)
११) मा.खा.श्री.राहुल शेवाळे.  (मुंबई दक्षिण मध्य)
१२) मा.खा.श्री.अरविंद सावंत.  (मुबई दक्षिण)
१३) मा.ना.श्री.अनंत गीते. – केंद्रीय मंत्री   (रायगड)
१४) मा.खा.श्री.श्रीरंग बारणे.   (मावळ)
१५) मा.खा.श्री.शिवाजीराव आढळराव-पाटील.  (शिरूर)
१६) मा.खा.श्री.सदाशिव लोखंडे.   (शिर्डी)
१७) मा.खा.श्री.रविंद्र गायकवाड.  (धाराशिव)
१८) मा.खा.श्री.विनायक राऊत.   (रत्नागिरी-सिंधुदुर्ग)

 

शिवसेना राज्यसभा खासदार

१) मा.खा.श्री.संजय राऊत
२) मा.खा.श्री.अनिल देसाई 
३) मा.खा.श्री.राजकुमार धूत 

 

शिवसेना विधानसभा आमदार 

१) मा.आ.श्री.मनोहर भोईर (उरण)
२) मा.आ.श्री.भरत गोगावले (महाड)
३) मा.आ.श्री.सदानंद चव्हाण (चिपळूण)
४) मा.आ.श्री.राजन साळवी (राजापूर)
५) मा.आ.श्री.उदय सामंत (रत्नागिरी)
६) मा.आ.श्री.वैभव नाईक (कुडाळ)
७) मा.आ.श्री.दिपक केसरकर (सावंतवाडी)
८) मा.आ.श्री.अमित कृष्णा घोडा (पालघर)
९) मा.आ.श्री.शांताराम मोरे  (भिवंडी ग्रामीण)
१०) मा.आ.श्री.रुपेश म्हात्रे  (भिवंडी पूर्व)
११) मा.आ.डॉ.बालाजी किणीकर (अंबरनाथ)
१२) मा.आ.श्री.सुभाष भोईर (कल्याण ग्रामीण)
१३) मा.आ.श्री.प्रताप सरनाईक  (ओवळा-माजिवडा)
१४) मा.आ.श्री.एकनाथ शिंदे. (कोपरी-पाचपाखाडी)
१५) मा.आ.श्री.प्रकाश सुर्वे  (मागाठाणे)
१६) मा.आ.श्री.सुनील राऊत  (विक्रोळी)
१७) मा.आ.श्री.अशोक पाटील (भांडूप)
१८) मा.आ.श्री.रविंद्र वायकर (जोगेश्वरी पुर्व)
१९) मा.आ.श्री.सुनील प्रभू (दिंडोशी)
२०) मा.आ.श्री.रमेश लटके (अंधेरी पूर्व)
२१) मा.आ.श्री.तुकाराम काते (अणुशक्तीनगर)
२२) मा.आ.श्री.प्रकाश फातर्फेकर (चेंबूर)
२३) मा.आ.श्री.मंगेश कुडाळकर  (कुर्ला)
२४) मा.आ.श्री.संजय पोतनीस  (कलीना)
२५) मा.आ.श्रीमती तृप्ती सावंत (वांद्रे)
२६) मा.आ.श्री.सदा सरवणकर (माहिम)
२७) मा.आ.श्री.सुनील शिंदे (वरळी)
२८) मा.आ.श्री.अजय चौधरी (शिवडी)
२९) मा.आ.श्री.चंद्रकांत सोनावणे (चोपडा)
३०) मा.आ.श्री.गुलाबराव पाटील (जळगाव-ग्रामीण)
३१) मा.आ.श्री.किशोर पाटील (पाचोरा) 
३२) मा.आ.श्री.दादाजी भसे (मालेगाव)
३३) मा.आ.श्री.राजाभाऊ वाझे (सिन्नर)
३४) मा.आ.श्री.अनिल कदम (निफाड)
३५) मा.आ.श्री.योगेश घोलप (देवळाली)
३६) मा.आ.डॉ.शशिकांत खेडेकर (सिंदखेडराजा)
३७) मा.आ.डॉ.संजय रायमुयलकर  (मेहरकर) 
३८) मा.आ.श्री.संजय राठोड (दिग्रस)
३९) मा.आ.श्री.सुरेश धानोरकर (वरोरा)
४०) मा.आ.श्री.नागेश पाटील अष्टीकर (हदगाव)
४१) मा.आ.श्री.हेमंत पाटील (नांदेड दक्षिण)
४२) मा.आ.श्री.प्रताप पाटील चिखलीकर (लोहा)
४३) मा.आ.श्री.सुभाष साबणे (देगलूर)
४४) मा.आ.श्री.जयप्रकाश मुंदडा (वसमत)
४५) मा.आ.डॉ.राहुल पाटील (परभणी)
४६) मा.आ.श्री.अर्जुन खोतकर (जालना)
४७) मा.आ.श्री.हर्षवर्धन जाधव (कन्नड)
४८) मा.आ.श्री.संजय शिरसाट (संभाजीनगर प.)
४९) मा.आ.श्री.संदीपान भुमरे (पैठण)
५०) मा.आ.श्री.ज्ञानराज चौगुले (उमरगा)
५१) मा.आ.श्री.सुरेश गोरे (खेड-आळंदी)
५२) मा.आ.श्री.विजय शिवतारे  (पुरंदर)
५३) मा.आ.श्री.गौतम चाबुकस्वार  (पिंपरी)
५४) मा.आ.डॉ.विजय औटी  (पारनेर)
५५) मा.आ.श्री.नारायण पाटील  (करमाळा)
५६) मा.आ.श्री.शंभुराजे देसाई  (पाटण)
५७) मा.आ.श्री.प्रकाश आबिटकर  (राधानगरी)
५८) मा.आ.श्री.चंद्रदीप नरके  (करवीर)
५९) मा.आ.श्री.राजेश क्षीरसागर  (कोल्हापूर उत्तर)
६०) मा.आ.श्री.सत्यजित पाटील  (शाहुवाडी)
६१) मा.आ.डॉ.सुजित मिणचेकर  (हातकणंगले) 
६२) मा.आ.श्री.उल्हास पाटील  (शिरोळ)
६३) मा.आ.श्री.अनिल बाबर  (खानापूर)

 

शिवसेना विधान परिषद आमदार 

१) मा.ना.श्री.दिवाकर रावते 
२) मा.ना.श्री.सुभाष देसाई 
३) मा.ना.श्री.रामदास कदम 
४) मा.ना.डॉ.दिपक सावंत 
५) मा.आ.डॉ.नीलम गोऱ्हे 
६) मा.आ.श्री.अनिल परब 
७) मा.आ.श्री.गोपीकिसन बाजोरिया 
८) मा.आ.श्री.रविंद्र फाटक 
९) मा.आ.श्री.तानाजी सावंत 
१०) मा.आ.श्री.श्रीकांत देशपांडे 
११) मा.आ.श्री.बाजोरिया 
१२) मा.आ.श्री.दराडे 
१३) मा.आ.श्री.पोतनीस 

 

शिवसेना महापौर, उपमहापौर, नगराध्यक्ष

१) मा.प्रि.श्री.विश्वनाथ महाडेश्वर  (महापौर मुंबई)
२) मा.सौ.मीनाक्षी शिंदे (महापौर ठाणे)
३) मा.श्री.राजेंद्र देवळेकर  (महापौर कल्याण-डोंबिवली)
४) मा.श्री.नंदकुमार घोडेले (महापौर संभाजीनगर)
५) मा.सौ.सुवर्णा कदम (महापौर नगर)
६) मा.सौ.हेमांगी वरळीकर (उपमहापौर मुंबई)
७) मा.श्री.रमाकांत मढवी (उपमहापौर ठाणे)
८) मा.श्री.अनिल बोरुडे (उपमहापौर नगर)
९) मा.श्री.प्रवीण पाटील (उपमहापौर मीरा-भाईंदर)
१०) मा. श्री.मनोज काटेकर (उपमहापौर भिवंडी-निजामपूर)
११) मा.कु.मंगलाताई गोरे  (नगराध्यक्ष चाकण)
१२) मा.सौ.मनीषा वाळेकर (नगराध्यक्ष अंबरनाथ)
१३) मा.सौ.प्रेरणा सावंत  (नगराध्यक्ष माथेरान)
१४) मा.सौ.शिवकन्या स्वामी  (नगराध्यक्ष मानवत)
१५) मा.सौ.विजया राऊत  (नगराध्यक्ष बदलापूर)
१६) मा.सौ.अर्चना मंगाम  (नगराध्यक्ष आर्णी)
१७) मा.सौ.पद्मावती धात्रक  (नगराध्यक्ष मनमाड)
१८) मा.सौ.अनिता करंजकर  (नगराध्यक्ष भगूर)
१९) मा.सौ.गंगाबाई एकलारे  (नगराध्यक्ष पूर्णा)
२०) मा.सुनिता फिसके  (नगराध्यक्ष अचलपूर)
२१) मा.श्री.उत्तम पिंपळे  (नगराध्यक्ष पालघर)
२२) मा.श्री.राहुल पंडित  (नगराध्यक्ष रत्नागिरी)
२३) मा.श्री.महेश कांदळगावकर  (नगराध्यक्ष मालवण)
२४) मा.श्री.बबन साळगावकर  (नगराध्यक्ष सावंतवाडी)
२५) मा.श्री.राजेश कवडे  (नगराध्यक्ष नांदगाव)
२६) मा.श्री.मकरंद निंबाळकर  (नगराध्यक्ष धाराशिव)
२७) मा.श्री.किरण डगळे  (नगराध्यक्ष सिन्नर)
२८) मा.श्री.बबन इरवे  (नगराध्यक्ष दारव्हा)
२९) मा.श्री.समीर मुलाणी  (नगराध्यक्ष कुर्डूवाडी)
३०) मा.श्री.सलीम पटेल  (नगराध्यक्ष धरणगाव)
३१) मा.श्री.श्याम पांडे  (नगराध्यक्ष जुन्नर)

 

शिवसेना संपर्क प्रमुख  

१) मा.ना.श्री.एकनाथ शिंदे  (ठाणे, भिवंडी, कल्याण लोकसभा)
२) मा.आ.श्री.रविंद्र फाटक (पालघर लोकसभा)
३) मा.आ.श्री.विजय कदम (रत्नागिरी लोकसभा)
४) मा.श्री.अरुण दुधवडकार (सिंधुदुर्ग लोकसभा, कोल्हापूर लोकसभा, हातकणंगले लोकसभा)
५) मा.श्री.सदानंद थरवळ (रायगड लोकसभा)
६) मा.श्री.संजय मोरे (रायगड लोकसभा)
७) मा.श्री.अजय चौधरी (नाशिक लोकसभा)
८) मा.श्री.भाऊ चौधरी  (दिंडोरी लोकसभा)
९) मा.श्री.बबनराव थोरात (नंदुरबार लोकसभा)
१०) मा.श्री.के.पी.नाईक  (धुळे लोकसभा)
११) मा.श्री.संजय सावंत  (जळगाव लोकसभा, लातूर)
१२) मा.श्री.विलास पारकर (रावेर लोकसभा)
१३) मा.श्री.सत्यवान उभे (बारामती लोकसभा)
१४) मा.श्री.सुनील(बाळा) कदम  (पिंपरी, चिंचवड,भोसरी) 
१५) मा.श्री.उदय सामंत (पुणे शहर)
१६) मा.खा.सौ.भावना गवळी (वाशिम, यवतमाळ)
१७) मा.खा.श्री.अरविंद सावंत  (अमरावती, अकोला)
१८) मा.श्री.निलेश धुमाळ  (गोंदिया, भंडारा)
१९) मा.आ.श्री.सुरेश धानोरकर  (चंद्रपूर)
२०) मा.श्री.आनंद जाधव  (गडचिरोली)
२१) मा.श्री.सुधीर सूर्यवंशी  (रामटेक)
२२) मा.श्री.अनंत गुढे  (वर्धा)
२३) मा.खा.श्री.प्रतापराव जाधव  (बुलढाणा)
२४) मा.श्री.आनंद जाधव (नांदेड, हिंगोली)
२५) मा.श्री.विनोद घोसाळकर  (संभाजीनगर, जालना)
२६) मा.श्री.तानाजी सावंत  (धाराशिव, सोलापूर)
२७) मा.श्री.सुधीर मोरे  (बीड)
२८) मा.श्री.विठ्ठल गायकवाड  (लातूर)
२९) मा.श्री.भाऊ कोरगावकर  (नगर दक्षिण लोकसभा)
३०) मा.श्री.संजय घाडी (नगर दक्षिण लोकसभा)
३१) मा.श्री.सुनील शिंदे  (नगर उत्तर, शिर्डी लोकसभा)
३२) मा.श्री.दिलीप नाईक (नगर उत्तर लोकसभा)
३३) मा.श्री.नितीन बानगुडे पाटील  (सांगली, सातारा)

 

शिसेना सहसंपर्क प्रमुख 

१) मा.खा.श्री.राजन विचारे (ठाणे लोकसभा)
२) मा.श्री.केतन पाटील  (पालघर लोकसभा)
३) मा.श्री.विलास चावरी  (रायगड लोकसभा)
४) मा.श्री.संजय उकिरडे  (नंदुरबार)
५) मा.श्री.अतुल सोनावणे (धुळे)
६) मा.श्री.आर. ओ.पाटील (जळगाव लोकसभा)
७) मा.श्री.विलास व्हावळ  (बारामती लोकसभा)
८) मा.श्री.बाळासाहेब चांदेरे (बारामती लोकसभा)
९) मा.श्री.अविनाश रहाणे  (शिरूर लोकसभा)
१०) मा.श्री.शाम देशपांडे (पुणे)
११) मा.श्री.अजय भोसले (पुणे)
१२) मा.श्री.प्रशांत बधे  (पुणे)
१३) मा.श्री.विजयराज शिंदे  (अमरावती)
१४) मा.श्री.ज्ञानेश्वर धाने पाटील (अमरावती)
१५) मा.श्री.प्रकाश पाटील-देवसरकर पुसद उमरखेड)
१६) मा.श्री.अमोल मंगाम  (आर्णी, केळापूर)
१७) मा.श्री.संतोष ढवळे (यवतमाळ)
१८) मा.श्री.रमेश देशमुख  (चंद्रपूर)
१९) मा.श्री.प्रकाश कौडगे  (नांदेड)
२०) मा.डॉ.मनोज भंडारी  (नांदेड)
२१) मा.श्री.आण्णासाहेब माने  (संभाजीनगर)
२२) मा.श्री.संदीपान भुमरे (सिल्लोड, फुलंब्री)
२३) मा.श्री.शिवाजी चोथे  (जालना)
२४) मा.श्री.सुनील धांडे (बीड)
२५) मा.श्री.चंद्रकांत नवले  (परळी)
२६) मा.श्री.बळवंत जाधव  (लातूर)
२७) मा.श्री.अभय साळुंके (लातूर)
२८) मा.डॉ.विजय पाटील (नगर)
२९) मा.श्री.प्रीतम मोहिले (नगर)

 

शिवसेना जिल्हाप्रमुख 

१) मा.श्री.नरेश म्हस्के (ठाणे)
२) मा.श्री.प्रकाश पाटील (भिवंडी)
३) मा.श्री.गोपाळ लांडगे (कल्याण)
४) मा.श्री.वसंत चव्हाण (वसई)
५) मा.श्री.राजेश शहा (पालघर)
६) मा.श्री.राजेंद्र महाडिक (रत्नागिरी)
७) मा.श्री.सचिन कदम (दापोली)
८) मा.श्री.वैभव नाईक (सिंधुदुर्ग)
९) मा.श्री.रवी मुंढे (महाड)
१०) मा.श्री.प्रकाश देसाई (पेण-अलिबाग)
११) मा.श्री.मनोहर भोईर (पनवेल, कर्जत)
१२) मा.श्री.विजय करंजकर (नाशिक)
१३) मा.श्री.सुहास कांदे (मालेगांव)
१४) मा.श्री.भाऊलाल तांबडे (निफाड)
१५) मा.श्री.आमश्या पाडवी (नावापुर)
१६) मा.श्री.विक्रांत मोरे (नंदुरबार, शहादा)
१७) मा.श्री.हिलाल माळी (धुळे)
१८) मा.श्री.हेमंत साळुंके (शिरपूर, सिंदखेडा)
१९) मा.श्री.गुलाब वाघ  (जळगाव)
२०) मा.श्री.चंद्रकांत पाटील (रावेर)
२१) मा.श्री.रमेश कोंडे (पुरंदर)
२२) मा.श्री.योगेश बाबर (पुणे शहर)
२३) मा.श्री.राम गावडे (शिरूर)
२४) मा.श्री.चंद्रकांत मोकाटे (पुणे)
२५) मा.श्री.महादेव बाबर (पुणे)
२६) मा.श्री.राजेश पाटील (वाशिम)
२७) मा.श्री.संजय बंड (धामणगाव)
२८) मा.श्री.राजेश वानखेडे  (अमरावती)
२९) मा.श्री.सुनील खराटे (मेळघाट)
३०) मा.श्री.विश्वास नांदेकर (यवतमाळ)
३१) मा.श्री.पराग पिंगळे (यवतमाळ)
३२) मा.श्री.राजेंद्र गायकवाड (यवतमाळ)
३३) मा.श्री.अर्जुन शिवहरे (गोंदिया)
३४) मा.श्री.राजकुमार कुथे (गोंदिया)
३५) मा.श्री.राजेंद्र पटले (भंडारा)
३६) मा.श्री.अनिल धानोरकर (चंद्रपूर)
३७) मा.श्री.सतीश भिवगडे (चंद्रपूर)
३८) मा.श्री.सुरेंद्र चंदेल (गडचिरोली)
३९) मा.श्री.विजय शुंगारपवार (गडचिरोली)
४०) मा.श्री.प्रकाश जाधव (नागपूर)
४१) मा.श्री.संदीप इट्केलवार (रामटेक)
४२) मा.श्री.राजेंद्र हरणे (सावनेर)
४३) मा.श्री.नितीन देशमुख (अकोला)
४४) मा.श्री.प्रशांत शहागडकर (आर्वी)
४५) मा.श्री.राजेश सराफ (वर्धा)
४६) मा.श्री.जालिंदर बुधवत (बुलढाणा)
४७) मा.श्री.दत्ता पाटील (बुलढाणा)
४८) मा.श्री.संजय कच्छवे  (परभणी)
४९) मा.श्री.विशाल कदम (परभणी)
५०) मा.श्री.भुजंग पाटील (नांदेड)
५१) मा.श्री.बाबुराव कदम (नांदेड)
५२) मा.श्री.अंबादास दानवे (संभाजीनगर)
५३) मा.श्री.नरेंद्र त्रिवेदी  (पैठण, कन्नड)
५४) मा.श्री.अनिल खोचरे (धाराशिव)
५५) मा.श्री.भास्कर आंबेकर (जालना)
५६) मा.श्री.आसाराम बोराडे  (जालना)
५७) मा.श्री.सचिन मुळूक (बीड)
५८) मा.श्री.कुंडूलिक खाडे (बीड)
५९) मा.श्री.संतोष बांगर (हिंगोली)
६०) मा.श्री.संतोष सोमवंशी (लातूर)
६१) मा.श्री.नामदेव चाळक (लातूर शहर)
६२) मा.श्री.स्हीकांत गाडे (नगर)
६३) मा.श्री.रावसाहेब खेवरे (शिर्डी)
६४) मा.श्री.लक्ष्मीकांत ठोगे-पाटील (सोलापूर)
६५) मा.श्री.धनंजय डीकोळे (सोलापूर)
६६) मा.श्री.महेश कोठे (सोलापूर)
६७) मा.श्री.आनंदराव पवार (सांगली)
६८) मा.श्री.संजय विभूते (सांगली)
६९) मा.श्री.संजय पवार (कोल्हापूर)
७०) मा.श्री.विजयराव देवणे (कोल्हापूर)
७१) मा.श्री.मुरलीधर जाधव (हातकणंगले)
७२) मा.श्री.हर्षद कदम (सातारा)
७३) मा.श्री.चंद्रकांत जाधव (फलटण)
७४) मा.श्री.राजेश कुंभारदरे (वाई)

 

शिवसेना मुंबई विभागप्रमुख 

१) मा.श्री.विलास पोतनीस (उत्तर मुंबई विभाग क्र.१)
२) मा.श्री.कॅप्टन अभिजित अडसूळ (उत्तर मुंबई विभाग क्र.२)
३) मा.श्री.सुनील प्रभू (दक्षिण मध्य मुंबई विभाग क्र.३)
४) मा.श्री.अनिल परब (मुंबई विभाग क्र.४ व ५)
५) मा.श्री.संजय पोतनीस (मुंबई विभाग क्र.६)
६) मा.श्री.दत्ता दळवी (ईशान्य मुंबई विभाग क्र.७)
७) मा.श्री.राजेंद्र राऊत (ईशान्य मुंबई विभाग क्र.८)
८) मा.श्री.मंगेश सातमकर (मुंबई विभाग क्र.९)
९) मा.श्री.सदा सरवणकर (मुंबई विभाग क्र.१०)
१०) मा.श्री.आशिश चेंबुरकर (दक्षिण मध्य मुंबई विभाग क्र.११)
११) मा.श्री.पांडुरंग सकपाळ (दक्षिण मुंबई विभाग क्र.१२)

शिवसेना मुंबई उपविभागप्रमुख 

१) मा.श्री.भालचंद्र म्हात्रे (दहिसर)
२) मा.श्री.विनायक सामंत (दहिसर)
३) मा.श्री.दामोदर म्हात्रे (बोरीवली)
४) मा.श्री.पांडुरंग देसाई (बोरीवली)
५) मा.श्री.सुनील डहाळे (मागाठाणे)
६) मा.श्री.मनोहर देसाई (मागाठाणे)
७) मा.श्री.संतोष धनावडे (कांदिवली पूर्व)
८) मा.श्री.विजय भोसले (चारकोप)
९) मा.श्री.वसंत गुडूळकर (चारकोप)
१०) मा.श्री.हरिश्चंद्र राणे (मालाड पश्चिम)
११) मा.श्री.अनिल भोपी (मालाड पश्चिम)
१२) मा.श्री.विश्वनाथ सावंत (जोगेश्वरी)
१३) मा.श्री.विष्णू सावंत (दिंडोशी)
१४) मा.श्री.सुहास वाडकर (दिंडोशी)
१५) मा.श्री.शाशंक सावंत (गोरेगाव)
१६) मा.श्री.दिपक सुर्वे (गोरेगाव)
१७) मा.श्री.राजू पेडणेकर (वर्सोवा)
१८) मा.श्री.राजेश शेटे (वर्सोवा)
१९) मा.श्री.विष्णू कोरगावकर (अंधेरी पश्चिम)
२०) मा.श्री.सुनील भागडे (अंधेरी पश्चिम)
२१) मा.श्री.अनिल खांडेकर (अंधेरी पूर्व)
२२) मा.श्री.प्रमोद सावंत (अंधेरी पूर्व)
२३) मा.श्री.सुभाष सावंत (विलेपार्ले)
२४) मा.श्री.मंगेश नाईक (विलेपार्ले)
२५) मा.श्री.कैलास येरुणकर (वांद्रे पूर्व)
२६) मा.श्री.पुंडलिक सावंत (वांद्रे पूर्व)
२७) मा.श्री.चिंतामणी निवाटे (वांद्रे पश्चिम)
२८) मा.श्री.सुदेश दुबे (वांद्रे पश्चिम)
२९) मा.श्री.शरद गोसावी (चांदिवली)
३०) मा.श्री.उमेश पाटील (कुर्ला)
३१) मा.श्री.मंगेश कुडाळकर (कुर्ला)
३२) मा.श्री.अशोक शिवतारे (कुर्ला)
३३) मा.श्री.बळीराम घाग (कलिना)
३४) मा.श्री.मदन म्हामुणकर (कलिना)
३५) मा.श्री.जगदीश शेट्टी (मुलुंड)
३६) मा.श्री.अनंत म्हाब्दी (मुलुंड)
३७) मा.श्री.उमाकांत ठाकूर (विक्रोळी)
३८) मा.श्री.चंद्रशेखर जाधव (विक्रोळी)
३९) मा.श्री.सुरेश शिंदे (भांडूप)
४०) मा.श्री.सुभाष पवार (घाटकोपर पश्चिम)
४१) मा.श्री.विजय पडवळ (घाटकोपर पश्चिम)
४२) मा.श्री.विलास पवार (घाटकोपर पश्चिम)
४३) मा.श्री.संजय दरेकर (घाटकोपर पूर्व)
४४) मा.श्री.चंद्रकांत चंदेलिया  (घाटकोपर पूर्व)
४५) मा.श्री.हेमंत साळवी (शिवाजीनगर – मानखुर्द)
४६) मा.श्री.गोपाल सारंग (शिवाजीनगर – मानखुर्द)
४७) मा.श्री.सतीश शिरोळकर (शिवाजीनगर – मानखुर्द)
४८) मा.श्री.महादेव आंबेकर (शिवाजीनगर – मानखुर्द)
४९) मा.श्री.अरुण हुले (अणुशक्तीनगर)
५०) मा.श्री.राजेंद्र पोळ (अणुशक्तीनगर)
५१) मा.श्री.प्रमोद शिंदे (अणुशक्तीनगर)
५२) मा.श्री.अशोक माहुलकर (चेंबूर)
५३) मा.श्री.महेंद्र नाकते (चेंबूर)
५४) मा.श्री.दत्तात्रय भोसले (सायन कोळीवाडा)
५५) मा.श्री.प्रकाश वाघधरे (सायन कोळीवाडा)
५६) मा.श्री.गोपाळ शेलार (सायन कोळीवाडा)
५७) मा.श्री.शरद गावकर (सायन कोळीवाडा)
५८) मा.श्री.प्रकाश आचरेकर (धारावी)
५९) मा.श्री.राकेश देशमुख (वडाळा)
६०) मा.श्री.विलास राणे (वडाळा)
६) मा.श्री.शशी फडते (माहीम)
६२) मा.श्री.अश्विन शहा (माहिम)
६३) मा.श्री.मनोहर सावंत (प्रभादेवी)
६४) मा.श्री.हरिश वरळीकर (वरळी)
६५) मा.श्री.राम साळगावकर (वरळी)
६६) मा.श्री.पराग चव्हाण (शिवडी)
६७) मा.श्री.गजानन चव्हाण (शिवडी)
६८) मा.श्री.बबन गावकर (भायखळा)
६९) मा.श्री.विजय कामतेकर (भायखळा)
७०) मा.श्री.शिवाजी रहाणे (मलबार हिल)
७१) मा.श्री.सुजित राणे  (मलबार हिल)
७२) मा.श्री.सुरेंद्रनाथ निगुडकर (मुंबादेवी)
७३) मा.श्री.राजू फोडकर (मुंबादेवी)
७४) मा.श्री.उदय बने (कुलाबा)
७५) मा.श्री.विजय सुर्वे (कुलाबा)

 

शिवसेना महिला आघाडी – विभाग संघटक मुंबई 

१) मा.सौ.रश्मी भोसले (दहिसर, मागाठाणे, बोरीवली)
२) मा.सौ.शुभदा गुडेकर (मालाड, कांदिवली, चारकोप)
३) मा.सौ.साधना माने (दिंडोशी, जोगेश्वरी, गोरेगाव)
४) मा.सौ.राजुल पटेल (वर्सोवा, अंधेरी)
५) मा.कु.रजनी मेस्त्री (विलेपार्ले, वांद्रे पूर्व व पश्चिम)
६) मा.श्रीमती प्रतिमा चव्हाण (कुर्ला, कलिना,चांदिवली)
७) मा.श्रीमती संध्या वढावकर (मुलुंड, भांडूप, विक्रोळी)
८) मा.डॉ.सौ.भारती बावदाने (घाटकोपर पूर्व व पश्चिम, शिवाजीनगर, देवनार)
९) मा.सौ.रिता वाघ (अणुशक्तीनगर, चेंबूर, सायन कोळीवाडा)
१०) मा.श्रीमती श्रद्धा जाधव (वडाळा, माहिम, दादर, धारावी)
११) मा.सौ.किशोरीताई पेडणेकर (वरळी, शिवडी, भायखळा)
१२) मा.सौ.सुरेखा परब (मलबार हिल, कुलाबा, मुंबादेवी)

 

शिवसेना महिला आघाडी – जिल्हा संपर्क प्रमुख 

१) मा.सौ.अर्चना नाईक (सिंधुदुर्ग- सावंतवाडी, दोडामार्ग,वेंगुर्ला)
२) मा.सौ.कोमल जामसंडेकर (सिंधुदुर्ग – मालवण,देवगड,कुडाळ)
३) मा.सौ.सुप्रदा फातर्फेकर (सिंधुदुर्ग – देवगड,कणकवली,वैभववाडी)
४) मा.सौ.मीनल जुवाटकर (रत्नागिरी – लांजा, राजापूर, संगमेश्वर)
५) मा.सौ.जयश्री बाळळीकर (रत्नागिरी)
६) मा.सौ.ज्योती भोसले (रत्नागिरी- चिपळूण)
७) मा.सौ.यामिनी जाधव (रत्नागिरी- गुहागर, मंडणगड, दापोली, खेड)
८) मा.सौ.किशोरी पेडणेकर (रायगड-खारघर, पनवेल, पेण, अलिबाग, मुरुड)
९) मा.सौ.सुवर्णा करंजे (रायगड- माणगाव, रोहा, महाड, श्रीवर्धन)
१०) मा.सौ.ममता चेंबुरकर (पालघर)
११) मा.सौ.भारती गावकर (पालघर- विरार, नालासोपारा)
१२) मा.सौ.दिपा पाटील (पालघर- बोईसर, डहाणू)
१३) मा.सौ.संध्या वढावकर (ठाणे, कल्याण, डोंबिवली,नवी मुंबई)
१४) मा.सौ.मृणाल यज्ञेश्वर (भिवंडी)
१५) मा.सौ.रंजना नेवाळकर (नाशिक व शिर्डी)
१६) मा.सौ.राजुल पटेल (जळगाव)
१७) मा.सौ.उषा मराठे (रावेर)
१८) मा.सौ.मनीषा कायंदे (संभाजीनगर, जालना)
१९) मा.सौ.संपदा गडकरी (बीड)
२०) मा.सौ.शिल्पा सरपोतदार (लातूर, परभणी)
२१) मा.सौ.तृष्णा विश्वासराव (पुणे शहर)
२२) मा.सौ.दीपमाला बढे (पुणे ग्रामीण)
२३) मा.सौ.रिता वाघ (नगर उत्तर-दक्षिण)
२४) मा.सौ.श्रद्धा जाधव (कोल्हापूर- करवीर,शिरोळ,इचलकरंजी, हातकणंगले)
२५) मा.सौ.रंजना शिंत्रे (कोल्हापूर- चंदगड,राधानगरी,कागल,करवीर)
२६) मा.सौ.युगंधरा साळेकर (सातारा जिल्हा)
२७) मा.सौ.छाया कोळी (सांगली जिल्हा)
२८) मा.सौ.संजना घडी (सोलापूर जिल्हा)

 

शिवसेना महिला आघाडी – जिल्हा संघटक 

१) मा.सौ.स्नेहा तेंडूलकर (
२) मा.सौ.जान्हवी सावंत (
३) मा.सौ.शिल्पा सुर्वे (
४) मा.सौ.दर्शना महाडिक (
५) मा.सौ.अनिता पवार (
६) मा.सौ.रेखा ठाकरे (
७) मा.सौ.ज्योती मेहेर (
८) मा.सौ.वैष्णवी रहाणे (
९) मा.सौ.अपर्णा पाटील (
१०) मा.सौ.विजयाताई पोटे (
११) मा.सौ.लताताई पाटील (
१२) मा.सौ.रंजना शिंत्रे (
१३) मा.सौ.महानंदा पाटील (
१४) मा.सौ.इंदिराताई पाटील (
१५) मा.सौ.कविता क्षीरसागर (
१६) मा.सौ.रीना पाडवी (
१७) मा.सौ.चंदाताई बढे (
१८) मा.सौ.सिंधुताई खेडेकर (
१९) मा.सौ.शोभाताई लोखंडे (
२०) मा.सौ.मनीषा टेंबरे (
२१) मा.सौ.वर्षा भोयर (
२२) मा.सौ.ज्योत्स्ना चोरे (
२३) मा.सौ.मंगलाताई सरनायक (
२४) मा.सौ.सुधाताई शिंदे (
२५) मा.सौ.लता चंदेल (
२६) मा.सौ.वंदना लोणकर (
२७) मा.सौ.भारती दुधाणी (
२८) मा.सौ.विजयालक्ष्मी रोगे (
२९) मा.सौ.छाया कुंभारे (
३०) मा.सौ.अनुसया सोनावणे (
३१) मा.श्रीमती संगीता बियाणी (
३२) मा.सौ.वत्सला पुयेड (
३३) मा.सौ.निकिता चव्हाण (
३४) मा.सौ.सखुबाई लटपटे (
३५) मा.सौ.सविता किवंडे (
३६) मा.सौ.रंजना कुलकर्णी (
३७) मा.सौ.आनंदीताई आनंदाते (
३८) मा.सौ.कीर्तिताई लद्निया (
३९) मा.सौ.सुलोचनाताई काळे (
४०) मा.सौ.शामल वडणे-पवार (
४१) मा.सौ.रत्नमाला मुंडे (
४२) मा.सौ.अलका डावणकर (
४३) मा.डॉ.शोभाताई बेंदरगे (
४४) मा.सौ.सुनिता चाळक (
४५) मा.सौ.संगीता ठोसर (
४६) मा.सौ.श्रद्धा कदम (
४७) मा.सौ.विजया शिंदे (
४८) मा.सौ.कल्पना थोरवे (
४९) मा.सौ.स्वातीताई टकले (
५०) मा.सौ.शुभांगी पवार (
५१) मा.सौ.संज्योती मळवीकर (
५२) मा.सौ.मंगला चव्हाण (
५३) मा.सौ.सुवर्णाताई मोहिते (
५४) मा.सौ.शारदा जाधव (
५५) मा.सौ.ज्योती कुलकर्णी (
५६) मा.सौ.अनिता जगताप (
५७) मा.सौ.सुनिता हिरडे (
५८) मा.सौ.आशा निंबाळकर (

 

युवासेना  – जिल्हा अधिकारी 

)मा.श्री.(

)मा.श्री.(

)मा.श्री.(

)मा.श्री.(

)मा.श्री.(

)मा.श्री.(

)मा.श्री.(