मुंबई

मुंबई शहर व उपनगर जिल्हे – सभासद यादी”

(शिवसेना नेते, उपनेते, संपर्कप्रमुख, सहसंपर्कप्रमुख, जिल्हाप्रमुख, उपजिल्हाप्रमुख, प्रवक्ते, खासदार, आमदार, तसेच शिवसेना संलग्न युवासेना, महिला आघाडी, भारतीय विद्यार्थी सेना, भारतीय कामगार सेना, महाराष्ट्र वाहतूक सेना, चित्रपट सेना, लोकाधिकार समितीग्राहक संरक्षक कक्ष, शिक्षक सेना, चर्मोध्योग सेना, एस.टी.कामगार सेना, शिव सहकार सेना, या अंगीकृत संघटनांच्या सर्व राज्य व जिल्हापातळीवरील पदाधिकारी यांना तसेच सर्व शासकीय अधिकारी यांना बाळकडू हे मासिक वृत्तपत्र पोस्टाने पाठवण्यात येत असते.)

विभाग १ :- बोरीवली, दहिसर, मागाठाणे

सभासद कालावधी – फेब्रुवारी २०१८ ते जानेवारी २०१९ 
(सभासद क्र.१ ते  – पत्रकार श्री….. यांचे सौजन्याने )

बोरीवली (मुंबई) 

सभासद कालावधी – फेब्रुवारी २०१८ ते जानेवारी २०१९ 
(सभासद क्र.१ ते११   – पत्रकार श्री.पंडित मोहिते-पाटील यांचे सौजन्याने )

१. श्री.अभिषेक वि.घोसाळकर.  (मा.नगरसेवक, संचालक मुंबई बँक)
२. श्रीमती. हंसाबेन देसाई   (मा.नगरसेविका, मा.प्रभाग समिती अध्यक्ष)
३. श्री.विलास पोतनीस. (विभागप्रमुख विभाग क्र.१)
४. श्री.दामोदर म्हात्रे. (उपविभागप्रमुख)
५. श्री.बाळकृष्ण ढमाले. (शाखाप्रमुख)
६. सौ.सुलोचना एन.नौकुडकर. (जेष्ठ शिवसैनिक)
७. श्री. प्रकाश ठाकुर (माजी शाखाप्रमुख) 
८. श्री.विजय आर. सावंत. (जेष्ठ शिवसैनिक)
९. श्री.विश्वनाथ नेरुरकर (शिवसेना उपनेते) 
१०. श्री.विजय वालावलकर. (उपविभागप्रमुख) 
११. श्री. श्रीधर ब. रावराणे. (माजी शाखाप्रमुख) 


१२. श्री. विकास शांताराम पवार  
१३. श्री. दिपक गणपत शेवाळे  

दहिसर (मुंबई)

सभासद कालावधी – फेब्रुवारी २०१८ ते जानेवारी २०१९ 
(सभासद क्र.१ ते २४  – पत्रकार श्री.पंडित मोहिते-पाटील यांचे सौजन्याने )

१. श्री.पंडित मोहिते-पाटील.
२. श्री.उदेश पाटेकर. (माजी नगरसेवक)   
३. श्री.प्रकाश वि. सुर्वे.(काका) 
४. श्री.दिपक विष्णु नाईक 
५. श्री.राजेंद्र ला. जाधव. 
६. श्री.सुनिल वा. कांदोळकर 
७. श्री.प्रकाश कारकर साहेब. (शिवसेना माजी विभागप्रमुख) 
८. श्री.भालचंद्र म्हात्रे. (शिवसेना उपविभागप्रमुख)
९. सौ.शकुंतला प्र. शेलार. (माजी. महिला उपविभाग संघटक)
१०. श्री.शिरीष सावंत.  (शाखाप्रमुख)
११. श्री.गणेश जयराम पवार  
१२. श्री.आत्माराम ना. राऊत    
१३. श्री.जगदीश ला. जाधव    
१४. श्री.सुखदेव हनुमंता कुंचीकोरवे     
१५. श्री.मारुती जयवंत सोनकांबळे     
१६. श्री.शंकर(बबलू) हनुमंता जाधव    
१७. श्री.मनीष जनार्दन जाधव    
१८. श्री.अतुल तावडे.  (शाखाप्रमुख)
१९.  श्री.जगदीश भोवड.
२०. श्री. चंद्रकांत गोपाळे 
२१. श्री. विकास साटम. (गटप्रमुख)
२२. वासुदेव मोकल. (जेष्ठ शिवसैनिक) 
२३. श्री.अनंत शेडे ( जेष्ठ शिवसैनिक )  
२४. श्री.उदय भास्करराव सुर्वे  (उपशाखाप्रमुख) 

मागाठाणे  (मुंबई)

विभाग २ :- कांदिवली, चारकोप, मालाड 

कांदिवली (मुंबई)

चारकोप (मुंबई)

मालाड (मुंबई)

विभाग ३ :- जोगेश्वरी, दिंडोशी, गोरेगाव 

जोगेश्वरी (मुंबई)

१. श्री.प्रमोद हरीश्चंद्र साखरकर.  

दिंडोशी (मुंबई)

गोरेगाव (मुंबई)

विभाग ४ :- वर्सोवा, अंधेरी  

वर्सोवा (मुंबई)

अंधेरी (मुंबई)

१. श्री.संतोष गंगाराम बोडके

विभाग ५ :- विलेपार्ले, वांद्रे 

विलेपार्ले (मुंबई)

वांद्रे (मुंबई)

विभाग ६ :- चांदिवली, कुर्ला, कलिना 

चांदिवली (मुंबई)

कुर्ला (मुंबई)

कलिना (मुंबई)

सांताक्रुज (मुंबई)

१. श्री.दयानंद दगडू शिंदे.
२. श्री. सचिन रघुनाथ शिगवण.

विभाग ७ :- मुलुंड, विक्रोळी, भांडूप 

मुलुंड (मुंबई)

विक्रोळी (मुंबई)

सभासद कालावधी – फेब्रुवारी २०१८ ते जानेवारी २०१९ 
(सभासद क्र.१ ते  – पत्रकार श्री….. यांचे सौजन्याने )

१. श्री.अनिल महादेव निले.
२. श्री.सिद्धू रायाप्पा सोमुत्ते 
३. श्री.धोंडाप्पा भिमराव गावडे.
४. श्री.महादेव सोपान बंडगर. 
५. श्री.वसंत धोंडीबा सांगोलकर.
६. श्री.लिंबाजी आनंद काळेली. 
७. श्री.अक्षय विलास चवरे.
८. श्री.पांडुरंग आण्णा दोलतोडे.
९. श्री.दत्ताराम सखाराम कोलापटे. 

भांडूप (मुंबई)

विभाग ८ :- घाटकोपर, मानखुर्द, शिवाजीनगर 

घाटकोपर (मुंबई)

१. श्री.सी.बी.भोजने.   

मानखुर्द (मुंबई)

१. श्री. विलास शंकर तिवरे.  

शिवाजीनगर (मुंबई)

विभाग ९ :- अनुशक्तीनगर, चेंबूर, सायन 

अनुशक्तीनगर (मुंबई)

चेंबूर (मुंबई)

 

सभासद कालावधी – फेब्रुवारी २०१८ ते जानेवारी २०१९ 
(सभासद क्र.१ ते  – पत्रकार श्री….. यांचे सौजन्याने )

१. श्री.गणेश मानाजी शेळके.
२. श्री.विठ्ठल भागू शेळके.
३. श्री.दिलीप प्रकाश बोडेकर.
४. श्री.अनिल वसंत जाधव.

सायन (मुंबई)

विभाग १० :- धारावी, वडाळा, माहीम, दादर

धारावी (मुंबई)

सभासद कालावधी – फेब्रुवारी २०१८ ते जानेवारी २०१९ 
(सभासद क्र.१ ते  – पत्रकार श्री….. यांचे सौजन्याने )

१. श्री.नामदेव धोंडीबा खरात.
२. श्री.संपत शकर चौधरी.
३. श्री.जगन्नाथ गणपत खाडे.
४. श्री.सतीष कटके.
५. श्री.संजय काळे.
६. श्री.मुतूभाई तेवर. (शिवसेना उप विभागप्रमुख)
७. श्री. टी.एम.जगदीश. (नगरसेवक)
८. श्री.बाबासाहेब सोनवणे 
९. श्री. जोसेफ कोळी. (शाखाप्रमुख)
१०. श्री.वसंत नकाशे. (नगरसेवक)
११. श्री.आनंद भोसले.(शाखाप्रमुख)

वडाळा (मुंबई)

१. श्री. सुरेश गणपत काळे. 

माहीम (मुंबई)

दादर  (मुंबई) 

विभाग ११ :- वरळी, शिवडी, भायखळा 

वरळी (मुंबई)

१. श्री. दिपक दामोदर यादव.

शिवडी (मुंबई)

१. श्री. रवींद्र विठोबा चौगुले.

भायखळा (मुंबई)

१. श्री.राजेश व्हावळ

 

विभाग १२ :- मलबारहिल, मुंबादेवी, कुलाबा 

मलबारहिल (मुंबई)

मुंबादेवी (मुंबई)

कुलाबा (मुंबई)

सभासद कालावधी – फेब्रुवारी २०१८ ते जानेवारी २०१९ 
(सभासद क्र.१ ते  – पत्रकार श्री….. यांचे सौजन्याने )

१. श्री.मंगेश बाबाजी शेळके.
२. श्री.संदीप भागोजी डाफळे.
३. श्री.गणपत जनार्दन गुरखे.