सातारा

सातारा जिल्हा – सभासद यादी”

(शिवसेना नेते, उपनेते, संपर्कप्रमुख, सहसंपर्कप्रमुख, जिल्हाप्रमुख, उपजिल्हाप्रमुख, प्रवक्ते, खासदार, आमदार, तसेच शिवसेना संलग्न युवासेना, महिला आघाडी, भारतीय विद्यार्थी सेना, भारतीय कामगार सेना, महाराष्ट्र वाहतूक सेना, चित्रपट सेना, लोकाधिकार समितीग्राहक संरक्षक कक्ष, शिक्षक सेना, चर्मोध्योग सेना, एस.टी.कामगार सेना, शिव सहकार सेना, या अंगीकृत संघटनांच्या सर्व राज्य व जिल्हापातळीवरील पदाधिकारी यांना तसेच सर्व शासकीय अधिकारी यांना बाळकडू हे मासिक वृत्तपत्र पोस्टाने पाठवण्यात येत असते.)

 

१. सातारा तालुका (जि.सातारा)

१. श्री. निमिष रमेशकुमार शहा    
२. श्री. शंतनू सुरेश कुलकर्णी.
३. श्री. अभिजित शांताराम उकिर्डे.
४. श्री. धनंजय सोमनाथ खोले.

कराड तालुका (जि.सातारा)

१. श्री. उमेश गोविंद कुंभार.
२ .श्री. रामचंद्र शिवाजीराव पाटील.
३. श्री. सागर दत्तात्रय गजरे.
४. सौ. विमल मधुकर सुपनेकर (शिवसेना महिला आघाडी सातारा उपजिल्हा संघटक)    

वाई तालुका (जि.सातारा)

१. श्री. किशोरकुमार रघुनाथ गांधी.
२. श्री. आशितोष सुधीर बगाडे.
३. श्री. सोमनाथ श्रीधर अवसरे.
४. श्री. नंदकुमार आनंदराव नायकवडी.
५. श्री. गणेश रमेश किर्दत.
६. श्रीमतीअमृता अजय काकडे.
७. श्री. शरद दिनकर महामुनी (एस.एम.ज्वेलर्स) 
८. श्री. प्रकाश शांतीलालजी ओसवाल.
९. श्री. प्रशांत सिद्धराम इमानदार.
१०. श्री. आशिष लक्ष्मण पाटणे.
११. श्री. रमेश दर्याप्पा पुजारी.
१२. श्री. कैलास शामराव मुळे
१३. श्री. प्रशांत चंद्रकांत शेटे  
१४. श्री. रमेशशेठ भूरमलजी ओसवाल (पद्मावती ज्वेलर्स)  
१५. श्री. गणेश मारुती जाधव   
१६. श्री. अभिषेक अरुण पानसे   
१७. श्री. महादेव जनार्दन भगत   
१८. श्री. नितीन मिठालाल ओसवाल   
१९. श्री. किरण मधुकर खामकर  
२०. श्री.प्रशांत चंद्रकांत शेटे  
२१. श्री. विशाल हनुमंत भिलारे   
२२. श्री. नितीन किसन जगताप   
२३. श्री. दिपक हिंदुराव कायगुंडे   
२४. श्री. दिपक सिताराम माने   
२५. श्री. विशाल विजय मोरे   
२६. श्री. अनिल मुकुंद वनारसे   
२७. श्री. किशोर अशोक प्रभाळे   
२८. श्री. अमोल राजेंद्र देव   
२९. श्री. सचिन सर्जेराव गोळे   
३०. श्री. नारायण सखाराम सणस   (बाळकडू वाई तालुका प्रतिनिधी) 
३१. श्री. संतोष नारायण पोफळे    
३२. श्री. विनोद मधुकर सावंत    
३३. श्रीमती. प्रतिभा दत्तात्रय हगवणे    
३४. श्री. प्रसाद शंकरराव शेवडे.   
३५. श्री. राहुल विठ्ठल पवार.    
३६. श्री. महेंद्र ज्ञानदेव भोसले.    
३७. श्री. रोहन सुनील कासुर्डे.    
३८. श्री. रोहन नंदकुमार बागुल.    
३९. श्री. धीरज पद्माकर भोसले.    
४०. श्री. मिलिंद मधुकर केसकर.    
४१. श्री. अशोक बाबुराव कळंबे     
४२. श्री. उमेश वसंतराव माने      
४३. श्री. मिथुन शांताराम कदम     
४४. श्री. राजदीप दशरथ वरे.    
४५. श्री. भरत किसन सणस.    
४६. श्री. नारायण दत्तात्रय पिसाळ.    
४७. श्री. सागर तुकाराम सणस.     
४८. श्री. सागर रामचंद्र जंगम.    
४९. श्री. आनंदा गोविंद सणस.    
५०. श्री. अंकुश सिताराम सणस.     
५१. श्री. शंकर किसन राजपुरे.     
५२. श्री. सागर अरविंद पिसाळ      
५३. श्री. उत्तम कृष्णा राजपुरे      
५४. श्री. अजय विजय गायकवाड       
५५. श्री. सुनील शंकर सणस        
५६. श्री. अक्षय सर्जेराव चव्हाण        
५७. श्री. सुनील बबन काकडे        
५८. श्री. गणेश राजाराम सणस        
५९. श्री. महेंद्र सहदेव सणस        
६०. श्री. अजय विजय गायकवाड      
६१. श्री. कोंडीबा गेनू सणस        
६२. श्री. नारायण रामचंद्र सणस       
६३. श्री. मारुती बाबू सणस        
६४. श्री. सर्जेराव खंडू सणस         
६५. श्री. रविंद्र रामचंद्र सणस         
६६. श्री. बाबुराव आबाजी सणस         
६७. श्री. सुनील बाळू सणस         
६८. श्री. दिलीप नामदेव सणस         
६९. श्री. संदीप शंकर धोंडे        
७०. श्री. रामचंद्र किसन चौधरी         
७१. श्री. सुरेश मारुती खाडे         
७२. श्री. आशुतोष संजय शिंदे.    

महाबळेश्वर तालुका (जि.सातारा)

१. श्री. राहुल सुभाष शेलार.    
 .श्री. सुनील दगडू ढेबे.    
३. श्री. सतीश वसंत ओंबळे.    
४. श्री. राजू वसंतराव गुजर.    
५. श्री. गोविंद तुकाराम कदम.    
६. श्री. संजय गिरीधर पाटील.    
७. श्री. अनिल धोंडीबा केळगणे.    
८. श्री. आकाश आप्पा झाडे.   
९. श्री. विजय दत्तात्रय नायडू     
१०. श्री. प्रशांत काशिनाथ मोरे.    
११. श्री. सचिन दत्तात्रय पवार.    
१२. श्री. प्रकाश दत्तात्रय जाधव.    
१३. श्री. साहिल हरिष येवले.   
१४. सौ. वनिता अजय जाधव. (महिला आघाडी उपसंघटक, महाबळेश्वर)    
१५. सौ. लक्ष्मी मारुती मालुसरे. (शिवसेना महिला आघाडी संघटक, महाबळेश्वर)    
१६. सौ. लीला सुरेश शिंदे  (शिवसेना महिला आघाडी मा.जिल्हा संघटक)    
१७. श्री. मनोहर मारुती जाधव.    
१८. श्री.योगेश पांडुरंग ढेबे.   
१९. श्री. रवींद्र धोंडीराम सपकाळ     
२०. श्री. मनोज राजेंद्र गायकवाड     
२१. श्री. सुशील पांडुरंग झाडे.     
२२. श्री. विक्रांत सुरेश जाधव.     
२३. श्री. प्रशांत बाळकृष्ण चिकणे      
२४. श्री. धनंजय श्रीधर भिसे      
२५. श्री. सागर सुरेश फळणे.     
२६. श्री. दत्तात्रय मधुकर उतेकर.    
२७. श्री. संजय गंगाराम कासुर्डे.     
२८. श्री. अमोद गोपाळ पवार.      
२९ .श्री. राजेश महादेव सोंडकर.     
३०. श्री. रवींद्र नानू पाटील.      
३१. श्री. राजेंद्र धोंडीराम गायकवाड.      
३२. श्री. प्रशांत किसन भोसले.      
३३. श्री. मंगेश शंकर नाविलकर.      

फलटण तालुका (जि.सातारा)

माण तालुका (जि.सातारा)

खटाव तालुका (जि.सातारा)

१. श्री. सुनिल अनंत बढे.

कोरेगाव तालुका (जि.सातारा)

१. श्री. नवनाथ मारुती जाधव.

पाटण तालुका (जि.सातारा)

१. श्री.कपिल प्रल्हाद आंबेकर.
२. श्री.आनंदराव हिंदुराव चव्हाण.
३. श्री.सचिन आनंदा बढे.
४. श्री. जालिंदर बंडू पाटील.
५. श्री. भरत शंकर साळुंखे. 
६. श्री. शेखर अमृतराव देशमुख. 
७. श्री. शरनिथ रामचंद्र मराठे.
८. श्री. संभाजी शिवाजी तोरस्कर
९. श्री. विक्रम अमृत रेट.  
१०. श्री. आवजी तुकाराम खराडे.  
११. श्री. भरत जगन्नाथ ढेरे-पाटील.
१२. श्री. संजय तानाजी खराड.  
१३. श्री. अमोल अंकुश पाटील. 
१४. श्री. पंडित विठ्ठल पाटील.  
१५. श्री. बापूराव आबा चव्हाण.  
१६. श्री. संजय बंडू पाटील.  
१७. श्री. सुरेश लक्ष्मण तोडकर   
१८. श्री. राजाराम तुकाराम सुतार.  
१९. श्री. मानसिंग जयसिंग तोरस्कर.  
२०. श्री. अनिल शिवाजी पवार. 
२१. श्री. नितीन शशिकांत पवार. 
२२. श्री. साहेबराव ज्ञानू मोरे.  
२३. श्री. अंकुश दत्तात्रय ढेरे. 
२४. श्री. लक्ष्मण दगडू तावरे.  
२५. श्री. राजाराम सर्जेराव लोहार.  
२६. श्री. अंकुश रामचंद्र सोमार्डे. 
२७. श्री. कमाल लालासो इनामदार. 
२८. सौ.नंदा दत्तात्रय पाटील.  
२९. श्री. तुकाराम लक्ष्मण कांबळे.
३०. श्री. बळीराम शिवराम साळुंखे   
३१. श्री. मधुकर राघू साळुंखे   
३२. श्री. हणमंत बाळू पाबळे.  
३३. श्री. ओंकार अरविंद खराडे. 
३४. श्री. सर्जेराव तुकाराम मगर.  
३५. श्री. श्रीकांत भरत खराडे.  

 

जावळी तालुका (जि.सातारा)

१. श्री.सुरेश संपत शेडगे