राज्य दैनिक बाळकडू अधिकृत पत्रकार यादी सन २०२२ साठी.

खालील लिंक वर क्लिक करून पत्रकार नियमावली उघडून पहा, समजून घ्या..

पत्रकार नियमावली लिंक 👇
https://youtu.be/WIfL13Jiphc

राज्य दैनिक “बाळकडू” चे
महाराष्ट्र राज्यातील अधिकृत पत्रकार 
बातमीदार / वार्ताहर / पत्रकार नावे
(सदर पत्रकार नियुक्त्या १/१/२०२२ ते ३१/१२/२०२२ पर्यंतच्या एक वर्ष कालावधी साठी आहेत.)

बाळकडू पदाधिकारी

संपादक : श्री.दिपक खरात (मोबा.९६२३३०४००७)
उपसंपादक : सौ.ज्योत्स्ना खरात (मोबा.७०५७१०४००७)
समन्वयक : श्री.सहदेव खंडागळे (मोबा.९९२२९९०४८२)
सहसमन्वयक : श्री.नंदू वारुंगसे  (मोबा.९५९४९४६०४४)

विभागनिहाय बाळकडू पदाधिकारी 
(१) मुंबई महानगर विभाग 
विभागप्रमुख : श्री.पंडित मोहिते पाटील (९८९२३४३३६२)
उपविभागप्रमुख : श्री.प्रकाश बाबुराव वाणी (९५९४५२७७१६)
उपविभागप्रमुख : श्री.ज्ञानेश्वर प्रभाकर घुले (८६५२४६४७५१)
(२) कोकण विभाग 
विभागप्रमुख : श्री.पंडित धनजी फंगाळ (९८७००७०१२९)
उपविभागप्रमुख : श्री.संतोष शिवदास आमले (मोबा.८०९७३६८७०७)
उपविभागप्रमुख : श्री.रविंद्र मुकुंद खाडे (मोबा.७७६८८८४३२७)
(३) पश्चिम महाराष्ट्र विभाग 
विभागप्रमुख : श्री.दत्तात्रय सयाजी फाळके 
उपविभागप्रमुख : श्री.सोमनाथ सदाशिव काळाणे (मोबा.९८५०४३१७११)
उपविभागप्रमुख : श्री.साहेबराव भारत परबत (मोबा.८६२३०१७४४१)
(४) उत्तर महाराष्ट्र विभाग 
विभागप्रमुख : श्री.बाळकृष्ण सूर्यभान वाळूंज (मोबा.९३२५३५४७७६)
उपविभागप्रमुख : श्री.प्रकाश दयाराम मराठे (मोबा.९४२१५२१०७०)
उपविभागप्रमुख : श्री.राजकुमार संपतराव इकडे (मोबा.९७६७७८८६६१)
(५) मराठवाडा विभाग 
विभागप्रमुख : श्री.जगन्नाथ तुकाराम रासवे (मोबा.९४२१६४२४६४)
उपविभागप्रमुख : श्री.राजू विष्णुपंत शिंदे (मोबा.९४०३४४९४०३)
उपविभागप्रमुख : श्री.राजकुमार चंपतराव भुसारे (मोबा.९५२७७६७७७१)
(६) पश्चिम विदर्भ विभाग 
विभागप्रमुख : श्री.मनोज दिपकराव सुरोशे (मोबा.९७६३२२४६६६)
उपविभागप्रमुख : श्री.राहुल मारोतराव उके (मोबा.९७६५०१४२७७) 
उपविभागप्रमुख : श्री.पंडित विश्वनाथ धोंगडे (मोबा.९८९००१३३४६)
(७) पूर्व विदर्भ विभाग 
विभागप्रमुख : श्री.सदाशिव नकाजी माकडे (मोबा.९६३७३८४९२६)
उपविभागप्रमुख : श्री.वसंत बापूराव वडस्कर (मोबा.९४२२९०८६३१)
उपविभागप्रमुख : श्री.दिवाकर नागोराव घेर (मोबा.९८५०३५८४५८)

जिल्हानिहाय बाळकडू पदाधिकारी
(१) मुंबई शहर जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : श्री.राजू रामचंद्र पवार (मोबा.८१६९७४१५४८) 
जिल्हाप्रमुख : रिक्त
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(२) मुंबई उपनगर जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : श्री.अनिल विष्णू तरडे (मोबा.८८५०१४३७६९) 
जिल्हाप्रमुख : श्री.अनंत दत्ताराम मोरे (मोबा.९३७२८६३७४७)
जिल्हाप्रमुख : रिक्त
जिल्हाप्रमुख : रिक्त
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(३) ठाणे  जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : रिक्त 
जिल्हाप्रमुख : रिक्त
जिल्हाप्रमुख : रिक्त
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(४) पालघर जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : रिक्त 
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(५) रायगड जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : रिक्त 
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(६) रत्नागिरी जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : रिक्त 
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(७) सिंधुदुर्ग जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : रिक्त 
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(८) पुणे जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : श्री.उद्धव मुरलीधर नहाटे (मोबा.७०२०२२१८४३)
जिल्हाप्रमुख : श्री.गणेश तुळशीराम वाळूंज (मोबा.९६०७३६७२००)
जिल्हाप्रमुख : श्री.दिपक उत्तम गिरी (मोबा.८६००५०१९४८)
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(९) सातारा जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : रिक्त
जिल्हाप्रमुख : रिक्त 
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(१०) सोलापूर जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : रिक्त
जिल्हाप्रमुख : रिक्त 
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(११) कोल्हापूर जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : रिक्त
जिल्हाप्रमुख : रिक्त 
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(१२) सांगली जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : रिक्त
जिल्हाप्रमुख : रिक्त 
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(१३) नाशिक जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : श्री.मनिष अशोकराव दिवटे (मोबा.९०९६५३८०६५)
जिल्हाप्रमुख : श्री.राहुल दिलीप कुलकर्णी (मोबा.८८८८२३७०७०)
जिल्हाप्रमुख : श्री.विनायक नारायण खैरनार (मोबा.७५८८७०८७५९)
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(१४) नगर जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : श्री.
जिल्हाप्रमुख : रिक्त
उपजिल्हाप्रमुख : श्री.सुरेश भगवान पाटील (मोबा.९९७५०४८३७१)
(१५) धुळे जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : श्री.सतिष नामदेव पवार (मोबा.९५२७७९९३०४)
उपजिल्हाप्रमुख : श्री.ललितकुमार पंडित ढीवरे (मोबा.९७६५८३५३९१) 
(१६) नंदुरबार जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : रिक्त 
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(१७) जळगाव जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : श्री.गोविंदा विश्राम पाटील (मोबा.९९२३८४७२३८)
जिल्हाप्रमुख : श्री.फकीरचंद सुभाष पाटील (मोबा.९०२११४७७७९ 
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(१८) संभाजीनगर जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : रिक्त
जिल्हाप्रमुख : रिक्त 
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(१९) जालना जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : श्री.रमेश राधाकिसन सुरशे (मोबा.९९२३७४२९२७)
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(२०) परभणी जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : रिक्त 
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(२१) हिंगोली जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : श्री.गोकुळ कचरू चरखा (मोबा.८९७५९६९६१८) 
उपजिल्हाप्रमुख : श्री.काशिनाथ पांडुरंग भालेराव  
(२२) नांदेड जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : श्री.देविदास सोमाजीराव एंगडे (मोबा.९९६०२१८१०८)
जिल्हाप्रमुख : श्री.परमेश्वर विक्रम जाधव (मोबा.९८९०००८८२१)
उपजिल्हाप्रमुख : श्री.तुकाराम माधवराव चव्हाण (मोबा.८३७९०६८०८८) 
(२३) बीड जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : महादेव पांडुरंगराव दळवे (मोबा.७९७२६११८२६)
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(२४) लातूर जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : श्री.दत्ता वैजिनाथ गोरे (मोबा.९६३७३६७६६१)
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(२५) धाराशिव जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : रिक्त 
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(२६) अमरावती जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : रिक्त
जिल्हाप्रमुख : रिक्त 
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(२७) अकोला जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : रिक्त 
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(२८) बुलढाणा जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : श्री.बाळासाहेब भगवानराव भोसले (मोबा.९६७३१४८३०३) 
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(२९) यवतमाळ जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : श्री.गजल गोकुळ पवार (मोबा.७९७२१४५९३२) 
उपजिल्हाप्रमुख : श्री.अमोल रामदास राऊत (मोबा.९८२३३३५९५१)
(३०) वाशिम जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : रिक्त 
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(३१) नागपूर जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : रिक्त
जिल्हाप्रमुख : रिक्त
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(३२) वर्धा जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : श्री.पवन सुभाषराव चंबुलवार (मोबा.८३०८३७५११८) 
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(३३) चंद्रपूर जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : रिक्त 
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(३४) गोंदिया जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : रिक्त 
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(३५) भंडारा जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : रिक्त 
उपजिल्हाप्रमुख : रिक्त 
(३६) गडचिरोली जिल्हा 
जिल्हाप्रमुख : श्री.निलेश जीवनदास सातपुते  (मोबा.८८८८६७५६४३)
उपजिल्हाप्रमुख : सोमनाथ किसन उईके  (मोबा.९७६५६३०२७३)

============================
विधानसभा निहाय पत्रकार यादी 
नंदुरबार जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
००१ अक्कलकुवा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) दिलीप वाहऱ्या पावरा
नंदुरबार जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
००२ शहादा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) घनशाम हिरामन सोनवणे
नंदुरबार जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
००३ नंदुरबार विधानसभा मतदार संघ 
पत्रकार (१) उमेश कांतीलाल कोळी
पत्रकार (२) उमेश अरविंद बडगुजर

पत्रकार (३) गणेश सुकलाल मिस्तरी
पत्रकार (४
) दिनेश भिका खाडे
पत्रकार (५) योगिता तांबोळी
पत्रकार (६) रविंद्र खंडू पाटील

नंदुरबार जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
००४ नवापूर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) नितीन गणेश चौधरी

धुळे जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
००५ साक्री विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) प्रविण पितांबर सूर्यवंशी 
पत्रकार (२) मयूर सुनिल नांद्रे 
पत्रकार (३) ललीतकुमार पंडित ढीवरे
धुळे जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
००६ धुळे ग्रामीण विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) दिनेश नागो सोनवणे 
पत्रकार (२) राकेश शिरसाठ 
पत्रकार (३) सतिष नामदेव पवार
पत्रकार (४) संदीप मोठाभाऊ कोर
धुळे जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
००७ धुळे शहर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) दिपक शिंदे 
पत्रकार (२) सागर वानखेडे  
धुळे जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
००८ शिंदखेडा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) प्रशांत दिलीप पंडित
पत्रकार (२) प्रसाद दिलीप पुराणिक
पत्रकार (३) विजय बावा

धुळे जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
००९ शिरपूर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) बापू इंदासे 
पत्रकार (२) विकास देसले 
जळगाव जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
०१० चोपडा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) हेमकांत बळीराम गायकवाड
जळगाव जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
०११ रावेर विधानसभा मतदार संघ  
पत्रकार (१) प्रशांत शरदराव बोरकर
पत्रकार (२) महेश पाटील  
पत्रकार (३) संतोष पाटील
जळगाव जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
०१२ भुसावळ विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) गोपाळ कळसकर
पत्रकार (२) शांताराम दशरथ तायडे
पत्रकार (३) सुधीर रामदास तायडे
पत्रकार (४) सुशिल सुरेश फेगडे

जळगाव जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
०१३ जळगाव शहर विधानसभा मतदार संघ 
पत्रकार (१) जीवन श्रीधर शिरसाठ 
पत्रकार (२) निलेश मनोहर सुलक्षणे 
पत्रकार (३) प्रकाश दयाराम मराठे 
पत्रकार (४) प्रफुल्ल दामू चौधरी
पत्रकार (५) रोहन अनिलकुमार साखला
पत्रकार (६) विशाल मानसिंग वाघ
पत्रकार (७) संजू गवळी 
जळगाव जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
०१४ जळगाव ग्रामीण विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) आशिष बाचपाई

जळगाव जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
०१५ अमळनेर विधानसभा मतदार संघ  
पत्रकार (१) कृष्णराव पंडितराव विसावे

जळगाव जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
०१६ एरंडोल विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) नरेंद्र गुलाबराव बाविस्कर
पत्रकार (२) भाऊसाहेब रुंझू सूर्यवंशी
पत्रकार (३) महेश दोधू पाटील
पत्रकार (४) विनोद पाटील  
जळगाव जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
०१७ चाळीसगाव विधानसभा मतदार संघ 
पत्रकार (१) गौरव विजय निरखे
पत्रकार (२) नारायण दशरथ महाजन
पत्रकार (३) रमेश जगन्नाथ सोनवणे
जळगाव जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
०१८ पाचोरा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) जावीद शेख
पत्रकार (२) दिनेश पाटील 

पत्रकार (३) निंबा अर्जुन पाटील
पत्रकार (४) पुंडलिक धोंडू साखरे  
पत्रकार (५) फकीरचंद सुभाष पाटील
पत्रकार (६) रविंद्र माणिक पाटील
पत्रकार (७) सचिन वाघ
पत्रकार (८) सतिष गोपाळ 
जळगाव जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
०१९ जामनेर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) काशिनाथ सांडू शिंदे 
पत्रकार (२) प्रमोद विश्वनाथ पाटील
पत्रकार (३) प्रशांत ईश्वर महाजन
जळगाव जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
०२० मुक्ताईनगर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) गोविंदा विश्राम पाटील
पत्रकार (२) ज्ञानेश्वर तुकाराम मोझे
पत्रकार (३) प्रविण प्रभाकर जंजाळ
पत्रकार (४) बाबाराव गणपत हिरोळे 
पत्रकार (५) योगेश्वर बावस्कर 
पत्रकार (६) रविंद्र शेजोळे 
पत्रकार (७) हेमंत मधुकर पाटील
बुलढाणा जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०२१ मलकापूर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) प्रसन्न उमेश कुलकर्णी
बुलढाणा जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०२२ बुलढाणा शहर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) विकास दळवी 
बुलढाणा जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०२३ चिखली विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) जावेद गुलाब शेख
बुलढाणा जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०२४ सिंदखेडराजा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) गुणवंत देशमुख 
पत्रकार (२) बाळासाहेब भोसले 
पत्रकार (३) सचिन नरवडे 
बुलढाणा जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०२५ मेहकर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) गोपाल राजेभाऊ ठोकळ
पत्रकार (२) दत्ता विष्णू खुळे
बुलढाणा जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०२६ खामगाव विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) पवन गोविंदराव चव्हाण
बुलढाणा जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०२७ जळगाव जामोद विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) उमंग विनोदलाल जयस्वाल
अकोला जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०२८ अकोट विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) दिलीप श्रीकृष्ण कराळे
पत्रकार (२) राहुल खंडेराव  
अकोला जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०२९ बाळापुर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) शिवशंकर डिक्कर 
अकोला जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०३० अकोला पश्चिम विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत
अकोला जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०३१ अकोला पूर्व विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) नितीन राजेश्वर कुलकर्णी 
पत्रकार (२) श्रीनिवास नारायणराव हटकर 
अकोला जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०३२ मुर्तीजापूर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अक्षय राऊत
पत्रकार (२) विवेक दत्तात्रय काळे 
वाशिम जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०३३ रिसोड मालेगाव विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) पंडित विश्वनाथ धोंगडे
पत्रकार (२) पांडुरंग शिवाजी धनगर
पत्रकार (३) महादेव नरवाडे 
पत्रकार (४) रामदास सरकटे 
वाशिम जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०३४ वाशिम शहर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) हरिदास बन्सोड 
वाशिम जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०३५ कारंजा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अमोल दिलीप राठोड 
पत्रकार (२) आकाश रमेश बहुटे
पत्रकार (३) दादाराव पांडुरंगजी बहुटे
अमरावती जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०३६ धामणगाव रेल्वे विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) पवन भास्करराव बोचरे
पत्रकार (२) विजेंद्र दरवळकर 
पत्रकार (३) शशांक सुधीर चौधरी
अमरावती जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०३७ बडनेरा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) सखाराम चव्हाण 
अमरावती जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०३८ अमरावती शहर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) पुंडलिक नागोराव देशमुख 
पत्रकार (२) शेखर देविदासराव बडगे
अमरावती जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०३९ तिवसा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अमोल ठेंबरे
पत्रकार (२) राहुल मारोतराव उके
पत्रकार (३) शंकर ठाकरे

अमरावती जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०४० दर्यापूर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) सुरेंद्र तंतरपाळे  
अमरावती जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०४१ मेळघाट विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अकबर शेख
पत्रकार (२) अल्केश महल्ले 

पत्रकार (३) आरीफ आदिल खान
पत्रकार (४) दयाशंकर पाल  
पत्रकार (५) मयुरेश्वर गंफू बघाये 
पत्रकार (६) रशीदखान पठाण
अमरावती जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०४२ अचलपूर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) बुद्धराज नवले
पत्रकार (२) शुभम मोहोड

अमरावती जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०४३ मोर्शी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अतुल सुभाषराव शेळके
पत्रकार (२) भाऊसाहेब बडोदेकर
पत्रकार (३) रुपेश वाळके

वर्धा जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०४४ आर्वी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
वर्धा जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०४५ देवळी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) किरण उपाध्ये   
वर्धा जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०४६ हिंगणघाट विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
वर्धा जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०४७ वर्धा शहर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) पवन सुभाषराव चंबूलवार
पत्रकार (२) बद्रीप्रसाद कमलाप्रसाद पांडे
पत्रकार (३) मनिष साठे
पत्रकार (४) राजू मेश्राम 

पत्रकार (५) रोशन विलास वांदिले
पत्रकार (६) विनोद बेसेकर  
नागपूर जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०४८ काटोल विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
नागपूर जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०४९ सावनेर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) दिवाकर नागोराव घेर
नागपूर जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०५० हिंगणा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) आशिष गोंडाणे 
पत्रकार (२) गजानन निलकंठ तलमले
पत्रकार (३) मोहन नंदुजी नागेश्वर
पत्रकार (४) सुरज दिपकराव बमनोटे
नागपूर जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०५१ उमरेड विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) संजय अतकरी 
नागपूर जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०५२ नागपूर दक्षिण पश्चिम विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
नागपूर जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०५३ नागपूर दक्षिण विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) निलेश चौधरी 
पत्रकार (२) राजेंद्र तानबाजी सतई
नागपूर जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०५४ नागपूर पूर्व विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
नागपूर जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०५५ नागपूर मध्य विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.

नागपूर जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०५६ नागपूर पश्चिम विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अनघा सोनुरकर  
नागपूर जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०५७ नागपूर उत्तर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) प्रविण आबाजी मेश्राम
पत्रकार (२) रोशन शंकर कुंभारे
नागपूर जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०५८ कामठी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
नागपूर जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०५९ रामटेक विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) मनोज गोपाळराव बिडवाईक
भंडारा जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०६० तुमसर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
भंडारा जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०६१ भंडारा पवनी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
भंडारा जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०६२ साकोली विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
गोंदिया जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०६३ अर्जुनी मोरगाव विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) जैपाल लांजेवार 
पत्रकार (२) रविचंद्र शंकर देशमुख
पत्रकार (३) सतीश कोसरकर 
गोंदिया जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०६४ तिरोडा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) ईशलेशकुमार रहांगडाले 
गोंदिया जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०६५ गोंदिया शहर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.

गोंदिया जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०६६ आमगाव विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) राधेश्याम शंकर चाकाटे
पत्रकार (२) सोनमगिरी बकाराम चव्हाण
गडचिरोली जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०६७ आरमोरी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) पंकज प्रेमदास चहांदे

गडचिरोली जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०६८ गडचिरोली शहर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) उमेश कुमरे 

पत्रकार (२) किशोर पोहनकर
पत्रकार (३) नरेश खोबे 

पत्रकार (४) निलेश जीवनदास सातपुते
पत्रकार (५) प्रकाश संतराम बंन्सोड

पत्रकार (६) प्रमोद सोमणकर
पत्रकार (७) प्रशांत राजय्या पेदापल्लीवार
पत्रकार (८) मनोज डोलु मजी

पत्रकार (९) योगेश मुत्यलवार
पत्रकार (१०) रविंद्र निलकंठ निकोडे

पत्रकार (११) सुरेश अंबादास नगराळे
पत्रकार (१२) सोमनाथ किसन उईके
गडचिरोली जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०६९ अहेरी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) तनुज श्रीराम बल्लेवार
पत्रकार (२) प्रमोद येलमुले 
पत्रकार (३) रोशन बाबुराव कंबगौनीवर 
पत्रकार (४) सदाशिव नकाजी माकडे
पत्रकार (५) संदीप अधिकारी 
पत्रकार (६) सेवा वाकडोतपवार 
चंद्रपूर जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०७० राजुरा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) प्रमोद फुलचंद दुर्गे
पत्रकार (२) संतोष उत्तमचंद झाडे
चंद्रपूर जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०७१ चंद्रपूर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) दिनेश पटेल 
पत्रकार (२) राजेश हजारे  
पत्रकार (३) वसंत बापूराव वडस्कर
पत्रकार (४) शुभम नंदकिशोर लिंगलवार
चंद्रपूर जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०७२ बल्लारपूर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) शंकर हनुमंतू महाकाली
चंद्रपूर जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०७३ ब्रम्हपुरी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) तुळशीदास गजानन भुरसे
पत्रकार (२) दिवाकर गेडाम
चंद्रपूर जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०७४ चिमूर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१)  मंगेश शेंडे 
चंद्रपूर जिल्हा (पूर्व विदर्भ विभाग)
०७५ वरोरा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत. 
यवतमाळ जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०७६ वणी यवतमाळ विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
यवतमाळ जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०७७ राळेगाव विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अमोल रामदास राऊत
पत्रकार (२) आतिश तातेड  
पत्रकार (३) मनोज भुजाडे 
पत्रकार (४) मनोज नानाजी भोयर
पत्रकार (५) मिथुन तानाजी कुटे
पत्रकार (६) विजय महादेव नाने
पत्रकार (७) संजय जयस्वाल  
यवतमाळ जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०७८ यवतमाळ विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अनिकेत संदिप चपटे
पत्रकार (२) अभिषेक वासुदेव मेश्राम
पत्रकार (३) मनोज महाजन 
पत्रकार (४) संतोष प्रकाश कदम
पत्रकार (५) सागर चव्हाण  
पत्रकार (६) सुमित वाणीकर 
यवतमाळ जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०७९ दिग्रस विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) गजल गोकुळ पवार
पत्रकार (२) त्रिलोकसिंह लक्ष्मण चव्हाण
यवतमाळ जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०८० आर्णी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) साजन अभिमान किनाके
यवतमाळ जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०८१ पुसद विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) प्रफुल लकडू वाघमारे
पत्रकार (२) मजहर खान  
पत्रकार (३) विनोद कांबळे
यवतमाळ जिल्हा (पश्चिम विदर्भ विभाग)
०८२ उमरखेड विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) तुषार अवधूत बागल  
पत्रकार (२) निखिल विठ्ठलराव मोरतकर
पत्रकार (३) निलेश नरवाडे 
पत्रकार (४) प्रदीप राठोड 
पत्रकार (५) प्रमोद साहेबराव कदम
पत्रकार (६) मनोज दिपकराव सुरोशे  
पत्रकार (७) मारोती तळणकर 
पत्रकार (८) विजय गोस्वामी 
पत्रकार (९) श्रीकांत दत्तराव जिल्लरवार 
पत्रकार (१०) श्रीकांत विश्वनाथ राऊत
पत्रकार (११) सचिन कार्लेकर 
पत्रकार (१२) सचिन प्रदीप छन्नीकर 
पत्रकार (१३) सचिन बंडू ठाकरे
पत्रकार (१४) सचिन उल्हास राठोड
पत्रकार (१५) संतोष दिगांबर आसोले
नांदेड जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
०८३ किनवट विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अतिश राजूरकर
पत्रकार (२) आनंद सुरोशे 

पत्रकार (३) एकनाथ आंबादास मानकर
पत्रकार (४) धन्यकुमार दमकोंडवार
पत्रकार (५) धीरज जयस्वाल  

पत्रकार (६) नारायण शिवाजी घोगेवाड 
पत्रकार (७) रमाकांत पांचाळ  
पत्रकार (८) रुपेश नगरूलवार  
पत्रकार (९) रेखा पांचाळ 
पत्रकार (१०) विनोद शंकर पवार
पत्रकार (११) संजय लकडे 
पत्रकार (१२) संदीप दत्तराम कनाके
नांदेड जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
०८४ हदगाव-हिमायतनगर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अंकुश शिंदे 
पत्रकार (२) किशन गंगाधरराव सूर्यवंशी 
पत्रकार (३) गजानन माणिकराव दळवी
पत्रकार (४) चंद्रशेखर नंदकिशोर ठोंबरे
पत्रकार (५) तुकाराम माधवराव चव्हाण
पत्रकार (६) परमेश्वर गोपाळ वानखेडे
पत्रकार (७) प्रशांत सोमेश खंदारे 
पत्रकार (८) प्रशांत धोंडीबा राहुलवाड
पत्रकार (९) माधव देशमुख
पत्रकार (१०) रविंद्र पवार  

पत्रकार (११) राजकुमार चंपतराव भुसारे 
पत्रकार (१२) रामजी धोंडीबा निर्मलवाड
पत्रकार (१३) लिंगोजी सयाजी कदम
पत्रकार (१४) विजय नारायण वाठोरे
पत्रकार (१५) विनोद सुरेशराव चंदनवार
पत्रकार (१६) शुभम विजय सोळंके
नांदेड जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
०८५ भोकर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अमोल आडे
पत्रकार (२) गंगाधर संजय कदम
पत्रकार (३) बालाजी शिवाजी येलपे
नांदेड जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
०८६ नांदेड उत्तर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अक्षय कैलासराव सरगड 
पत्रकार (२) गजानन सुर्यकांत माने  
पत्रकार (३) देविदास सोमाजीराव एंगडे
पत्रकार (४) प्रमोद बालाजीराव मुगटकर 
पत्रकार (५) बालाजी संभाजी पोशट 
पत्रकार (६) विकास डिगांबरराव काळे 
पत्रकार (७) सत्यनारायण बंशीलाल शर्मा
पत्रकार (८) संभाजी हरी सूर्यवंशी
नांदेड जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
०८७ नांदेड दक्षिण विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अंजान पांडुरंग सोळंके
पत्रकार (२) सुधीर राजनिकांत प्रधान
नांदेड जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
०८८ लोहा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) केशव भगवान कंधारे 
पत्रकार (२) गणेश लोखंडे 

पत्रकार (३) ज्ञानेश्वर दत्ता गिरी
पत्रकार (४) ज्ञानेश्वर बाबर 
पत्रकार (५) प्रेमानंद मोहनराव कांबळे 
पत्रकार (६) बालाजी महादेवराव वाघमारे
पत्रकार (७) रामेश्वर विभूते  
पत्रकार (८) राष्ट्रपाल भावे 
पत्रकार (९) शिवराज माधवराव इंगळे
पत्रकार (१०) शुभम ज्ञानेश्वर उत्तरवार
पत्रकार (११) सतिश प्रभाकर हालगे
नांदेड जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
०८९ नायगाव विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) आनंदा हुस्सेकर 
पत्रकार (२) दत्ता गंगाराम गाडे 
पत्रकार (३) दिगंबर हनुमंत मुदखेडे
पत्रकार (४) धनराज श्रीरामवार 
पत्रकार (५) परमेश्वर विक्रम जाधव 
पत्रकार (६) प्रताप शंकर शिंपाळे 
पत्रकार (७) महेश गंगाधर पडोळे
पत्रकार (८) रोहिदास बरबडेकर 
पत्रकार (९) शहा धात्रक 
पत्रकार (१०) शुभम धांदू  
पत्रकार (११) संजय झगडे 
पत्रकार (१२) हणमंत स्वामी 
नांदेड जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
०९० देगलूर बिलोली विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अमृत पाटील
पत्रकार (२) ईश्वर नागनाथराव देशमुख
पत्रकार (३) गणेश गुरुपवार 
पत्रकार (४) तानाजी बामणे 
पत्रकार (५) दत्तात्रय गिरी 
पत्रकार (६) महादेव शरणप्पा उप्पे
पत्रकार (७) मारोती देगावकर 
पत्रकार (८) मिना कोठारी 
पत्रकार (९) रवी यादवराव हारे 
पत्रकार (१०) शहाजी नारायणराव वरखिंडे
नांदेड जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
०९१ मुखेड विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) परशुराम ताटे 
पत्रकार (२) विजय बनसोडे 
पत्रकार (३) संतोष निळेकर
हिंगोली जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
०९२ वसमत विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अंकुश क्षीरसागर
पत्रकार (२) अंगद कदम 

पत्रकार (३) काशिनाथ पांडुरंग भालेराव 
पत्रकार (४) कुलदीप कदम 
पत्रकार (५) ज्ञानोबा पावडे  
पत्रकार (६) तुकाराम नारायणराव कदम 
पत्रकार (७) नवनाथ कदम 
पत्रकार (४) प्रकाश कदम 
पत्रकार (६) विकास नारायण भालेराव
पत्रकार (७) संतोष भास्कर कदम 
पत्रकार (८) संदीप आहेर 
पत्रकार (९) सोपान तुळशीराम ढोणे
हिंगोली जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
०९३ कळमनुरी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) गोकुळ कचरू चरखा 
पत्रकार (२) चांद रसूल पठाण
पत्रकार (३) डिगांबर डांगे 
पत्रकार (४) माधव कोटकर 
पत्रकार (५) लक्ष्मण वानोळे 
पत्रकार (६) हनुमान डाके  
हिंगोली जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
०९४ हिंगोली शहर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) विकास चिंचबनकर 

परभणी जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
०९५ जिंतूर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अजय दळवे
पत्रकार (२) अमोल अश्राप्पा उमाटे  
पत्रकार (३) उमेश रंगनाथ कंठाळे 
पत्रकार (४) गणेश श्रीकिशन सवने  
पत्रकार (५) गौरव विठ्ठलराव काळे 
पत्रकार (६) धर्मनाथ कचरूलाल वायकोस 
पत्रकार (७) पार्श्वनाथ धर्मनाथ जैन 
पत्रकार (८) प्रसाद माधवराव खारकर
पत्रकार (९) बापूआप्पा महादेव चाळके
पत्रकार (१०) महादेव शिंदे 
पत्रकार (११) महेश ज्ञानोबा राऊत
पत्रकार (१२) रतीवर कुलभूषण जैन 
पत्रकार (१३) लक्ष्मण भारती  
पत्रकार (१४) विजय गोपाळराव सासवडे
पत्रकार (१५) विठ्ठल ग्यानोबा राऊत
पत्रकार (१६) शिवानंद नारायण कंठाळे
पत्रकार (१७) शुभांगी जगताप 

पत्रकार (१८) सखाराम प्रधान 
पत्रकार (१९) सपना अमृतराव वाव्हाळे
पत्रकार (२०) सुंदर दिगंबरराव मोरे
पत्रकार (२१) सौरभ अनिलराव देशपांडे
परभणी जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
०९६ परभणी शहर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) प्रकाश अशोकराव देशपांडे 
पत्रकार (२) योगेश रामराव गाडेकर 
पत्रकार (३) श्रावण किशनराव भालेराव
पत्रकार (४) संतोष लक्ष्मणराव घोडके
पत्रकार (५) संदेश मधुकरराव उखळकर
परभणी जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
०९७ गंगाखेड विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) आशिष धुळे
पत्रकार (२) कल्याण नरहरराव सिरस्कर 

पत्रकार (३) देवानंद गणपतराव नावकीकर
पत्रकार (४) विनोद कुलकर्णी 
पत्रकार (५) वैभव सूर्यवंशी  
पत्रकार (६) संजय पांचाळ 
परभणी जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
०९८ पाथरी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अशोक वाकुदेव नवघरे
पत्रकार (२) बालासाहेब विलासराव भालेराव
पत्रकार (३) शंकर सुखदेव सिताफळे
जालना जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
०९९ परतूर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अक्षय बाबासाहेब शिलवंत 
पत्रकार (२) अर्जुन रामराव थोरात 
पत्रकार (३) अर्जुन सखाराम थोरात
पत्रकार (४) इर्शाद हबीबसत्तार देशमुख 
पत्रकार (५) ईश्वर दगडूबा थोरात  
पत्रकार (६) एकनाथ मोतीराम रासवे  
पत्रकार (७) जगन्नाथ लक्ष्मण माळचिमणे 
पत्रकार (८) जगन्नाथ तुकाराम रासवे
पत्रकार (९) दत्ता वसंतराव राजकंवर
पत्रकार (१०) पवन राजेभाऊ परतूरकर 
पत्रकार (११) बालासाहेब शेषराव खंडागळे 
पत्रकार (१२) महादेव सोपान मगर 
पत्रकार (१३) मुरलीधर डिगांबर बिडवे
पत्रकार (१४) योगेश्वर श्रीकृष्ण पाटील
पत्रकार (१५) राजू विष्णुपंत शिंदे
पत्रकार (१६) राजेभाऊ काळूबा तौर
पत्रकार (१७) राजेभाऊ ज्ञानोबा शिकारे
पत्रकार (१८) राहुल तात्याराव पाईकराव
पत्रकार (१९) लक्ष्मी मच्छिंद्र तांबडे
पत्रकार (२०) विष्णू रामराव थोरात

पत्रकार (२१) शाहनवाज निहाल कुरेशी
पत्रकार (२२) सतीश विश्वनाथ काळे
पत्रकार (२३) संतोष सुंदरराव खराबे
पत्रकार (२४) संतोष शिवाजी दवने
जालना जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
१०० घनसावंगी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अंबादास भाऊराव गायकवाड 
पत्रकार (२) आकाश मोहन करांडे
पत्रकार (३) आकाश बहिर
पत्रकार (४) कोंडीबा आनपट 

पत्रकार (५) गणेश भानुदास म्हस्के 
पत्रकार (६) ज्ञानेश्वर भगवान ढोणे
पत्रकार (७) धनंजय भागवत मिंधर 
पत्रकार (८) परमेश्वर मुकणे 
पत्रकार (९) प्रदीप महादेव काळे
पत्रकार (१०) बंडू शिंगटे 
पत्रकार (११) रमेश राधाकिशन सुरशे
पत्रकार (१२) सुधीर पोहेकर  
जालना जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
१०१ जालना शहर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) किरण राधाकिसन अंभोरे
पत्रकार (२) गोविंदकुमार राधेश्यामजी मोर
पत्रकार (३) माणिक हनुमंतराव राऊत
पत्रकार (४) संतोष पंडितराव देव्हडे

पत्रकार (५) संतोष मच्छिंद्र रासवे
पत्रकार (६) सर्वेश पवनकुमार मोर
जालना जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
१०२ बदनापूर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) कैलास गडवे
पत्रकार (२) पुष्कराज तायडे 
पत्रकार (३) रामेश्वर दादापाटील शेरे 
पत्रकार (४) सचिन कांताराव अंबडकर
पत्रकार (५) संजय अशोक जाधव
पत्रकार (६) संदीप फुलचंद गीतखाने
जालना जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
१०३ भोकरदन विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अशोक चंद्रभान म्हस्के
पत्रकार (२) बिस्मिल्ला सय्यद 
पत्रकार (३) भाऊसाहेब आनंदराव आव्हाड
पत्रकार (४) मनोज पुनमचंद परदेशी
पत्रकार (५) मनोहर घुले 
संभाजीनगर जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
१०४ सिल्लोड सोयगाव विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) कलीम अमजद शेख 
पत्रकार (२) किशोर निकम 
पत्रकार (३) गजानन काळे 
पत्रकार (४) विजय रमेश काळे
संभाजीनगर जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
१०५ कन्नड विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) रामप्रसाद जयस्वाल 
पत्रकार (२) विजय जनार्दन जीवरक
संभाजीनगर जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
१०६ फुलंब्री विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) निलेश मिरगे 
संभाजीनगर जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
१०७ संभाजीनगर मध्य विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) विजय प्रकाश कोल्हे
पत्रकार (२) सुहास आनंद न्यायाधीश
पत्रकार (३) सोमनाथ धायडे  
संभाजीनगर जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
१०८ संभाजीनगर पश्चिम विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) प्रमोद वसंतराव थोरात
संभाजीनगर जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
१०९ संभाजीनगर पूर्व विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अमोल सुनील राऊत 
पत्रकार (२) राजेंद्र बाबुराव धोत्रे
पत्रकार (३) रेणुका पांचाळ 
पत्रकार (४) शिवाजी रंगनाथ कंधारकर 
संभाजीनगर जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
११० पैठण विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) महादेव राधाकिसन सुरशे
संभाजीनगर जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
१११ गंगापूर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) सत्यभामा साईनाथ पोलसवाड
पत्रकार (२) संदीप ठोंबरे 
संभाजीनगर जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
११२ वैजापूर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.

नाशिक जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
११३ नांदगाव विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) ईश्वर जाधव 
पत्रकार (२) दत्तात्रय मल्हारी नरोटे
पत्रकार (३) नामदेव पंढरीनाथ तांबे
पत्रकार (४) पुरुषोत्तम पगार 
पत्रकार (५) भिका मल्हारी नरोटे
पत्रकार (६) लक्ष्मण बापू शिंगाडे
नाशिक जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
११४ मालेगाव मध्य विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.

नाशिक जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
११५ मालेगाव बाह्य विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) कृष्णा पांडुरंग निकम  
पत्रकार (२) दिलीप नामदेव पाथरे
पत्रकार (३) नंदू भिवसन शेवनकर  
पत्रकार (४) नानाजी देवमन सूर्यवंशी
पत्रकार (५) पोपट लक्ष्मण सोनवणे
पत्रकार (६) बलराम लल्लुराम चौधरी
पत्रकार (७) बापू डोंगरे 
पत्रकार (८) मयूर खंडू मंडळ
पत्रकार (९) मुकेश बाबुलाल खैरनार
पत्रकार (१०) मोठाभाऊ हिरे 

पत्रकार (११) रविंद्र शेवाळे 
पत्रकार (१२) राहुल महादू पवार
पत्रकार (१३) रोहित अग्रवाल 

पत्रकार (१४) लक्ष्मण गोविंदराव चोरमुंगे
पत्रकार (१५) विनायक नारायण खैरनार
पत्रकार (१६) शेखर बाळासाहेब सोनवणे

नाशिक जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
११६ बागलाण विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) दिलीप शिवाजी पवार 
पत्रकार (२) नंदू आत्माराम पवार 
पत्रकार (३) भरत भिला धनवटे 
पत्रकार (४) भारत वामन निरभवणे 
पत्रकार (५) भूषण गोपीनाथ पगारे
पत्रकार (६) रमेश शामू सूर्यवंशी
पत्रकार (७) सचिन सूर्यवंशी 

पत्रकार (८) संतोष जाधव 
नाशिक जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
११७ कळवण सुरगाणा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अनिल दिनकर ठाकरे  
पत्रकार (२) गणेश मंगल पवार 
पत्रकार (३) भगवान खरे 
पत्रकार (४) योगेश किसन पवार  
पत्रकार (५) योगेश तुकाराम बागुल
पत्रकार (६) लक्ष्मण रामू पवार
नाशिक जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
११८ चांदवड देवळा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) कैलास भिका आहेर 
पत्रकार (२) दत्तू बाबुराव जाधव 
पत्रकार (३) दादाजी यादव हिरे 
पत्रकार (४) नवनाथ विठ्ठल पवार
पत्रकार (५) प्रकाश संजय वाळूंज
पत्रकार (६) प्रवीण कैलास आहेर  
पत्रकार (७) बाळकृष्ण सूर्यभान वाळूंज   
पत्रकार (८) योगेश विश्वनाथ गांगुर्डे   
पत्रकार (९) राकेश परशराम आहेर
पत्रकार (१०) शरद आण्णा दवंडे  
पत्रकार (११) संजय मधुकर जाधव
पत्रकार (१२) संजीवनी युवराज भामरे
पत्रकार (१३) समाधान वसंत आहेर

नाशिक जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
११९ येवला लासलगाव विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अवधूत रामदास हारदे 
पत्रकार (२) असलमशाह फकीर 
पत्रकार (३) ऋषिकेश खुशाल गायकवाड 
पत्रकार (४) किरण भड 
पत्रकार (५) गणेश वाघ 
पत्रकार (६) गोकुळ लहानु ठुबे 
पत्रकार (७) नवनाथ बापू पोटे
पत्रकार (८) नानासाहेब बापू राजोळे 
पत्रकार (९) भाऊसाहेब कचरू गाढे 
पत्रकार (१०) मनीष अशोकराव दिवटे
पत्रकार (११) लखन कैलास बाकळे
पत्रकार (१२) विनोद शिवाजी बोराडे 
पत्रकार (१३) संजय दामोदर जाधव
पत्रकार (१४) संदीप जगन्नाथ चव्हाण
पत्रकार (१५) सागर निकम 

नाशिक जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
१२० सिन्नर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) मनोज प्रभाकर खेडलेकर
पत्रकार (२) श्रावण पुंडलिक उगले
नाशिक जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
१२१ निफाड विधानसभा मतदार संघ  
पत्रकार (१) योगेश कृष्णाजी जाधव  
पत्रकार (२) राहुल दिलीप कुलकर्णी  
पत्रकार (३) विनोद रमेश गायकवाड
पत्रकार (४) सलीम पठाण 
पत्रकार (५) हनुमंत नामदेव जाधव
नाशिक जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
१२२ दिंडोरी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) प्रविण मोहन भोये  
पत्रकार (२) योगेश रामनाथ मातेरे
पत्रकार (३) संदीप अशोक गांगुर्डे
नाशिक जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
१२३ नाशिक पूर्व विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) निलेश खेलुकर
पत्रकार (२) प्रमोद शिंदे 

पत्रकार (३) मंदार विजय कुलकर्णी
पत्रकार (४) राजेंद्र नामदेवराव ठाकरे
पत्रकार (५) वैभव रोहिदास लोखंडे

नाशिक जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
१२४ नाशिक मध्य विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) माणिक सुखदेव कानडे

पत्रकार (२) रविंद्र पाटील
पत्रकार (३) रुपेश रूपवते

नाशिक जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
१२५ नाशिक पश्चिम विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) जान्हवी गुळवे 
पत्रकार (२) भूषण सोमनाथ मोते
पत्रकार (३) विलास भोई
पत्रकार (४) विहार चौधरी 

पत्रकार (५) सुजीतकुमार पडार  
नाशिक जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
१२६ देवळाली विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अतुल एकनाथ शिंदे
पत्रकार (२) निलेश बारीकराव देसले  
पत्रकार (३) विकास अशोक रणपिसे
पत्रकार (४) विकी केदारे 
पत्रकार (५) संजय शिवराम सोळसे
पत्रकार (६) सोपान ज्ञानदेव रणपिसे
नाशिक जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
१२७ इगतपुरी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) पांडू पारधी
पत्रकार (२) महेंद्र हरिदास भोये
पत्रकार (३) संदीप गुळवे

पालघर जिल्हा (कोकण विभाग)
१२८ डहाणू विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
पालघर जिल्हा (कोकण विभाग)
१२९ विक्रमगड विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) गजानन पंढरीनाथ टोपले
पत्रकार (२) तुषार भोईर 
पत्रकार (३) भालचंद्र काळू किणी
पत्रकार (४) मुकेश रघुनाथ वातास
पत्रकार (५) संतोष धामोणे  
पत्रकार (६) समीर कोतवाल 
पत्रकार (७) सुनील जाबर 
पालघर जिल्हा (कोकण विभाग)
१३० पालघर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) मिलिंद अविनाश पाटील
पालघर जिल्हा (कोकण विभाग)
१३१ बोईसर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) किसन मोरे 
पालघर जिल्हा (कोकण विभाग)
१३२ नालासोपारा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) पुरुषोत्तम वामनराव सरकटे
पत्रकार (२) राज संतोष पवार
पत्रकार (३) श्याम दादू खरे
पालघर जिल्हा (कोकण विभाग)
१३३ वसई विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) ज्ञानदेव सिताराम घुले
पत्रकार (२) मदन पवार
पत्रकार (३) संदेश शिवराम सापणे
ठाणे जिल्हा (कोकण विभाग)
१३४ भिवंडी ग्रामीण विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) पूजा भोईर 
ठाणे जिल्हा (कोकण विभाग)
१३५ शहापूर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अक्षय जयवंत घोडविंदे   
पत्रकार (२) अक्षय जैतू गिरा    
पत्रकार (३) अनंत देविदास बोरसे   
पत्रकार (४) कमाल शेख 
पत्रकार (५) गणेश गायकर 
पत्रकार (६) गुरुनाथ आमले 
पत्रकार (७) गुरुनाथ कोंडू मांजे   
पत्रकार (८) जगन्नाथ निरगुडा 
पत्रकार (९) दिपक तुकाराम रसाळ
पत्रकार (१०) दिपक विशे 
पत्रकार (११) नयन विठ्ठल फर्डे    
पत्रकार (१२) प्रकाश आमले 
पत्रकार (१३) भरत हेमा वेखंडे 
पत्रकार (१४) भाऊ मोतीराम शेरे   
पत्रकार (१५) भावेश रामचंद्र ठाकरे  
पत्रकार (१६) महेश रामचंद्र डोंगरे
पत्रकार (१७) यशवंत गोपाळ वाख  
पत्रकार (१८) रविंद्र मुकुंद खाडे 
पत्रकार (१९) रवींद्र दत्तात्रय दळवी
पत्रकार (२०) वामन गणू केदार
पत्रकार (२१) श्रावण बाळू बरतड
पत्रकार (२२) सलीम अजित शेख
पत्रकार (२३) साईनाथ पठारे 

पत्रकार (२४) साजिद रफिक शेख
पत्रकार (२५) सुनील बुधाजी फर्डे

ठाणे जिल्हा (कोकण विभाग)
१३६ भिवंडी पश्चिम विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) गणेश कदम 
पत्रकार (२) दुर्गेश जाधव 
पत्रकार (३) नामदेव लाटे  
ठाणे जिल्हा (कोकण विभाग)
१३७ भिवंडी पूर्व विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) दिपेश नरेश पष्टे
ठाणे जिल्हा (कोकण विभाग)
१३८ कल्याण पश्चिम विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) निलेश पंडित गवळे
पत्रकार (२) रविंद्र विठ्ठल विशे
पत्रकार (३) रोहित गाजरे 
ठाणे जिल्हा (कोकण विभाग)
१३९ मुरबाड विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) गणेश नंदकुमार भोईर   
पत्रकार (२) नवनीत जाधव 
पत्रकार (३) रुपेश कुंडलिक पितांबरे 
पत्रकार (४) विकी कुंडलिक जाधव  
पत्रकार (५) सनी मधुकर मार्के
पत्रकार (६) सरफराज रियाज शेख
पत्रकार (७) सारस धोंडू टेंभे
ठाणे जिल्हा (कोकण विभाग)
१४० अंबरनाथ विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अमोल देविदास शेरखाणे
पत्रकार (२) ज्योती गोळे 
पत्रकार (३) शंकर कृष्णा गजांकुष
ठाणे जिल्हा (कोकण विभाग)
१४१ उल्हासनगर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) दिनेश गुलाब चव्हाण
ठाणे जिल्हा (कोकण विभाग)
१४२ कल्याण पूर्व विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अमित साळवे 
पत्रकार (२) मिलिंद सावंत 
पत्रकार (३) राकेश पिंपळकर  
पत्रकार (४) सागर साळवी 
ठाणे जिल्हा (कोकण विभाग)
१४३ डोंबिवली विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) कल्पेश विशे 
पत्रकार (२) प्रविण नावजी बेटकर
पत्रकार (३) यतीश तबीब 
पत्रकार (४) राजेश नांदवीकर  
पत्रकार (५) राजेश सोनार 
पत्रकार (४) सागर सोनावणे  
ठाणे जिल्हा (कोकण विभाग)
१४४ कल्याण ग्रामीण विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
ठाणे जिल्हा (कोकण विभाग)
१४५ मीरा भाईंदर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
ठाणे जिल्हा (कोकण विभाग)
१४६ ओवळा माजीवाडा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अरुण महावीर खैरानिया
पत्रकार (२) निलेश आईर  
पत्रकार (३) शैलेश चिकणे  
ठाणे जिल्हा (कोकण विभाग)
१४७ कोपरी पाचपाखडी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) उमेश वाघपंजे
पत्रकार (२) रोशनी मनीष खेमानी

ठाणे जिल्हा (कोकण विभाग)
१४८ ठाणे शहर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अजित कांबळे 
पत्रकार (२) जयराम लालमन यादव
पत्रकार (३) नितीन अनंत मोरे 
पत्रकार (४) मनिष वसंतराय जोबनपुत्रा
पत्रकार (५) महेश शंकर कांबळे
पत्रकार (६) मीना मंगेश नागटिळक 
पत्रकार (८) राजकुमार सरोज 
पत्रकार (७) हेमंत मधुकर जुवळे
ठाणे जिल्हा (कोकण विभाग)
१४९ मुंब्रा कळवा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) गणेश पवार 
पत्रकार (२) सौ.मधु पाटील  
पत्रकार (३) महेश पाटील  
पत्रकार (४) सुनील ओमप्रकाश मंगला 
ठाणे जिल्हा (कोकण विभाग)
१५० ऐरोली विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) किशोर हिंगे   
पत्रकार (२) गणेश भिवसेन उंडे
पत्रकार (३) वसंत खेडकर 
पत्रकार (४) संदेश चंद्रकांत घोले
ठाणे जिल्हा (कोकण विभाग)
१५१ बेलापूर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अंकुश ठुबे
पत्रकार (२) आजिश नांबियार  

पत्रकार (३) प्रदीप त्रिंबक पाटील
पत्रकार (४) योगेश दादाभाऊ घुले
मुंबई उपनगर जिल्हा (कोकण विभाग)
१५२ बोरीवली विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) राजेश राजाराम मोरे
मुंबई उपनगर जिल्हा (कोकण विभाग)
१५३ दहिसर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) सौ.अश्विनी सात्रस  
पत्रकार (२) पंडित मोहिते पाटील 
पत्रकार (३) राजाराम फकीरा गायकवाड
मुंबई उपनगर जिल्हा (कोकण विभाग)
१५४ मागाठाणे विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.

मुंबई उपनगर जिल्हा (कोकण विभाग)
१५५ मुलुंड विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
मुंबई उपनगर जिल्हा (कोकण विभाग)
१५६ विक्रोळी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) महेंद्र शंकर पवार
पत्रकार (२) शामराव दत्तात्रेय सकाटे
मुंबई उपनगर जिल्हा (कोकण विभाग)
१५७ भांडूप विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) आकाश पगारे 
मुंबई उपनगर जिल्हा (कोकण विभाग)
१५८ जोगेश्वरी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अजय गोपाळ पुजारी
मुंबई उपनगर जिल्हा (कोकण विभाग)
१५९ दिंडोशी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अनंत मोरे 
पत्रकार (२) अनिल विष्णू तरडे
पत्रकार (३) मयूर दत्ता सूत्रावे
मुंबई उपनगर जिल्हा (कोकण विभाग)
१६० कांदिवली विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) तेजस वसंत चव्हाण
मुंबई उपनगर जिल्ह (कोकण विभाग)
१६१ चारकोप विधनसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) भारत कवितके 
मुंबई उपनगर जिल्हा (कोकण विभाग)
१६२ मालाड विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
मुंबई उपनगर जिल्हा (कोकण विभाग)
१६३ गोरेगाव विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) दिलीप रामचंद्र यादव

मुंबई उपनगर जिल्हा (कोकण विभाग)
१६४ वर्सोवा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
मुंबई उपनगर जिल्हा (कोकण विभाग)
१६५ अंधेरी पश्चिम विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अजय पाटील 
पत्रकार (२) आशिष भालचंद्र मोरे
पत्रकार (३) भुवनेश्वरी हेगडे  
मुंबई उपनगर जिल्हा (कोकण विभाग)
१६६ अंधेरी पूर्व विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.

मुंबई उपनगर जिल्हा (कोकण विभाग)
१६७ विलेपार्ले विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
मुंबई उपनगर जिल्हा (कोकण विभाग)
१६८ चांदिवली विधनसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.

मुंबई उपनगर जिल्ह (कोकण विभाग)
१६९ घाटकोपर पश्चिम विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) गोपाळ बाबुराव धुरी
पत्रकार (२) नितीन दत्तात्रय उत्तरकर
पत्रकार (३) प्रमोद काशिनाथ चांदीवडे
पत्रकार (४) बाळू बबनराव राऊत
मुंबई उपनगर जल्हा (कोकण विभाग)
१७० घाटकोपर पूर्व विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) प्रकाश बाबुराव वाणी
पत्रकार (२) सचिन देवराम भांगे

मुंबई उपनगर जल्हा (कोकण विभाग)
१७१ मानखुर्द शिवाजीनगर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
मुंबई उपनगर जल्हा (कोकण विभाग)
१७२ अणुशक्तीनगर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) नितीन पाटील 
पत्रकार (२) परशुराम पायाजी पायकोळी
मुंबई उपनगर जिल्हा (कोकण विभाग)
१७३ चेंबूर विधासभा मतदार संघ
पत्रकार (१) श्रीराम महाजन 
मुंबई उपनगर जिल्हा (कोकण विभाग)
१७४ कुर्ला विधासभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
मुंबई उपनगर जल्हा (कोकण विभाग)
१७५ कलिना विधनसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
मुंबई उपनगर जिल्हा (कोकण विभाग)
१७६ वांद्रे पूर्व विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.

मुंबई उपनगर जिल्हा (कोकण विभाग)
१७७ वांद्रे पश्चिम विधानसभा मतदार संघ 
पत्रकार (१) सुरेश नारायण सालीयन
मुंबई शहर जिल्हा (कोकण विभाग)
१७८ धारावी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
मुंबई शहर जिल्हा (कोकण विभाग)
१७९ शीव सायन कोळीवाडा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अश्रू गुंडू चिले
मुंबई शहर जिल्हा (कोकण विभाग)
१८० वडाळा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) प्रमोद प्रकाश सावंत
पत्रकार (२) संदीप दत्ताराम रहाटे
मुंबई शहर जिल्हा (कोकण विभाग)
१८१ माहीम विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अपर्णा राकेश नेवरेकर
पत्रकार (२) त्रिवेणी सुधीर वालकर
पत्रकार (३) राकेश रमाकांत नेवरेकर
पत्रकार (४) विरेश विष्णू म्हापणकर
मुंबई शहर जिल्हा (कोकण विभाग)
१८२ वरळी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) दिपक दामोदर यादव
पत्रकार (२) सागर धनाजी मांगले
मुंबई शहर जिल्हा (कोकण विभाग)
१८३ शिवडी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) ज्ञानेश्वर प्रभाकर घुले
पत्रकार (२) महेश पाटकर 
पत्रकार (३) राज रामचंद्र पोवार
मुंबई शहर जिल्हा (कोकण विभाग)
१८४ भायखळा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) दयानंद श्रीपती केंजळेकर
मुंबई शहर जिल्हा (कोकण विभाग)
१८५ मलबार हिल विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) राजेश चंद्रकांत भोर

मुंबई शहर जिल्हा (कोकण विभाग)
१८६ मुंबादेवी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) संजय शशिकांत लिमकर
मुंबई शहर जिल्हा (कोकण विभाग)
१८७ कुलाबा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
रायगड जिल्हा (कोकण विभाग)
१८८ पनवेल विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अजय ननावरे 
पत्रकार (२) अतुल दत्ता डावरे 
पत्रकार (३) अनिकेत संजय सिंह 
पत्रकार (४) अपर्णा दहिहंडे 
पत्रकार (५) अभिजित सूर्यवंशी 
पत्रकार (६) अमानुल्ला सुलेमान मुल्ला  
पत्रकार (७) अश्विनी निवृत्ती म्हात्रे  
पत्रकार (८) आशा दादासाहेब घालमे 
पत्रकार (९) आसाराम ढाकणे 
पत्रकार (१०) उमेश किसन शिवशरण 
पत्रकार (११) किरण ईश्वरा चिले 
पत्रकार (१२) किशोर जणू पाटील 
पत्रकार (१३) कुमार बोरसे 
पत्रकार (१४) केतन रामचंद्र मांगलोरकर 
पत्रकार (१५) कैलास पोपट रक्ताटे
पत्रकार (१६) गोरक्षनाथ सुरेश झोडगे
पत्रकार (१७) गोरक्षनाथ बाळू नेहरकर
पत्रकार (१८) छाया चंद्रदास म्हात्रे
पत्रकार (१९) जगदीश दशरथ क्षीरसागर
पत्रकार (२०) जितेंद्रकुमार विश्वकर्मा 
पत्रकार (२१) दर्शन लाखिमले 
पत्रकार (२२) दिनेश नवनाथ घोलप
पत्रकार (२३) दिलीप सदाशिव पाटील
पत्रकार (२४) धनाजी माणिकराव पुदाले
पत्रकार (२५) नंदू वारुंगसे 
पत्रकार (२६) नागेंद्रनाथ मारुती दहिहंडे
पत्रकार (२७) निशा विनोद माने 
पत्रकार (२८) पंकज हिंमतराव मोरे
पत्रकार (२९) पंडित धनजी फंगाळ 
पत्रकार (३०) पूनम उमेश शिवशरण
पत्रकार (३१) प्रभावती खेडकर 
पत्रकार (३२) प्रमोद आटोळे 
पत्रकार (३३) भानुदास काशिनाथ आमले
पत्रकार (३४) मच्छिंद्र दगडू पाटील
पत्रकार (३५) मुसा मिस्त्री 
पत्रकार (३६) राजपाल रावजी शेगोकर
पत्रकार (३७) राजेश काळे 
पत्रकार (३८) वरद राजेश चोपडे
पत्रकार (३९) वसीम सलीम शेख
पत्रकार (४०) विकास पेटकर 
पत्रकार (४१) विजय बाळाराम दुंद्रेकर 
पत्रकार (४२) विजय शिरसाठ
पत्रकार (४३) विठ्ठल वाव्हळे 
पत्रकार (४४) विनोद सदाशिव माने
पत्रकार (४५) विलास मनोहर गायकवाड
पत्रकार (४६) शाहीन अब्दुल शेख
पत्रकार (४७) शिवहरी इंगळे  
पत्रकार (४८) सचिन भिवदास तांबे
पत्रकार (४९) संतोष शिवदास आमले
पत्रकार (५०) संतोष संपत जांभळे
पत्रकार (५१) संदीप काठे  
पत्रकार (५२) सागर धायबर  
पत्रकार (५३) सावित्रा देविदास शेटे
पत्रकार (५४) सुगंधा सुरेश बुल्लू
पत्रकार (५५) सुधीर डांगरकर  
पत्रकार (५६) सुनील आत्माराम हिरे
पत्रकार (५७) सुरेश आत्माराम भोईर
पत्रकार (५८) सुवर्णा कारंडे 
पत्रकार (५९) सुहास धर्माजी कळंबे
पत्रकार (६०) सोमीनाथ चितळे 
पत्रकार (६१) हर्षद यरवलकर 
रायगड जिल्हा (कोकण विभाग)
१८९ कर्जत खालापूर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अनंता तरे 
पत्रकार (२) अनिल गायकवाड  
पत्रकार (३) करण भगत 
पत्रकार (४) जगदीश बावस्कर 
पत्रकार (५) नरेंद्र माळी 
पत्रकार (६) नरेश डायरे 
पत्रकार (७) नावनिश कांबरी 
पत्रकार (८) नितेश गोविंद मसणे 
पत्रकार (९) भास्कर दगा सूर्यवंशी 
पत्रकार (१०) रामदास जनार्दन माळी 
पत्रकार (११) विजय पितांबर खेडकर
पत्रकार (१२) शितल किरण पाटील
पत्रकार (१३) संदेश  साळुंके  
पत्रकार (१४) समिर कर्णूक  
पत्रकार (१५) सुदाम धुळे   
रायगड जिल्हा (कोकण विभाग)
१९० उरण विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अर्जुन ठाकूर 
पत्रकार (२) आरती सुरवसे 
पत्रकार (३) उमाकांत पानसरे 
पत्रकार (४) तृप्ती घनश्याम भोईर 
पत्रकार (५) दर्शना ठाकूर 
पत्रकार (६) दिप्ती वसंत पाटील
पत्रकार (७) दिलीप पाटील 
पत्रकार (८) नंदकुमार अंकुश तांडेल 
पत्रकार (९) नरेश नामदेव म्हात्रे
पत्रकार (१०) प्रदीप पाटील 
पत्रकार (११) मनोहर भोईर 
पत्रकार (१२) रणिता ठाकूर 
पत्रकार (१३) रमेश पाटील 
पत्रकार (१४) राम कुंडलिक ढाकणे
पत्रकार (१५) विजय ठाकूर 

पत्रकार (१६) सचिन तुकाराम काजरोलकर
पत्रकार (१७) सुधीर केणी 

रायगड जिल्हा (कोकण विभाग)
१९१ पेण विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) भूषण नारायण महाडिक
पत्रकार (२) मयूर गुरव 
पत्रकार (३) संजय  गायकवाड
पत्रकार (४) स्मिता सुनिल कुथे

रायगड जिल्हा (ककण विभाग)
१९२ अलिबाग विधनसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) प्रकाश भगत 
पत्रकार (२) बाबुराव रावसाहेब गोळे  
रायगड जिल्हा (कोकण विभाग)
१९३ श्रीवर्धन विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अक्षय सावंत
पत्रकार (२) आदेश लोदी  

पत्रकार (३) किरण मोरे 
पत्रकार (४) नंदकुमार वसंत चौलकर   
पत्रकार (५) भालचंद्र खाडे 
पत्रकार (६) राजकुमार प्रतापराव मुंढे
पत्रकार (७) विलास वाघमारे 
पत्रकार (८) विश्वास गायकवाड
पत्रकार (९) शहानवाज मुकादम  

पत्रकार (१०) सचिन वामन पवार
पत्रकार (११) संतोष कृष्णा मांजरेकर
पत्रकार (१२) हरिश्चंद्र लोदी   
रायगड जिल्हा (कोकण विभाग)
१९४ महाड विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अनिल केशव महाडिक 
पत्रकार (२) ओंकार रातवडकर 
पत्रकार (३) किशोर दगडू किर्वे 
पत्रकार (४) नंदकुमार चांदोरकर 
पत्रकार (५) नितेश जनार्दन पुरारकर
पत्रकार (६) परशुराम हरीश्चंद्र आंबेतकर
पत्रकार (७) मंगेश मेस्त्री 
पत्रकार (८) मंगेश गणेश मोरे 
पत्रकार (९) विजय तळकर 
पुणे जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
१९५ जुन्नर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) चंद्रशेखर तुकाराम गडगे   
पत्रकार (२) चिंतामण अडसरे 
पत्रकार (३) नित्यानंद वामन नेवकर
पत्रकार (४) पोपट सुंदरराव कुरुंद
पत्रकार (५) महेंद्र क्षीरसागर 
पत्रकार (६) विशाल लक्ष्मण साळवे
पत्रकार (७) हरिनाथ डांगे 
पुणे जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
१९६ आंबेगाव विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) गणेश तुळशीराम वाळूंज 
पत्रकार (२) गोरक्ष राक्षे 
पत्रकार (३) नवनाथ पोखरकर 
पत्रकार (४) मंगेश बोराडे 
पत्रकार (५) रविंद्र मारुती बोऱ्हाडे 
पत्रकार (६) राजेंद्र ज्ञानदेव जाधव 
पत्रकार (७) रामदास बाळकृष्ण हात्ते
पत्रकार (८) शहाजी हरिभाऊ पवार
पत्रकार (९) शैलेश चव्हाण   

पुणे जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
१९७ खेड आळंदी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) ईश्वर वसंत ठाणगे
पत्रकार (२) गणेश रावसाहेब खेडकर 
पत्रकार (३) गौतम चांगदेव लोखंडे 
पत्रकार (४) जगदीश धोंडीराम बल्लाळ
पत्रकार (५) सौ.तेजस्विनी भूषण बिऱ्हाडे
पत्रकार (६) दिपक किसन बोंबले    

पत्रकार (७) देवेंद्र ओव्हाळ
पत्रकार (७) निलेश ढवळे 
पत्रकार (७) भूषण रमेश बिऱ्हाडे
पत्रकार (८) मयूर लोहोट 

पत्रकार (९) विशाल जरे  
पुणे जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
१९८ शिरूर हवेली विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अक्षय आदिनाथ वेताळ
पत्रकार (२) अजय सुरवसे 
पत्रकार (३) अमोल चव्हाण
पत्रकार (४) अमोल दळवे
पत्रकार (५) अमोल माटे
पत्रकार (६) अशोक शिंदे 

पत्रकार (७) आकाश थोरात
पत्रकार (८) ऋतिक थोरात 

पत्रकार (९) ऋषिकेश चंद्रकांत नरके
पत्रकार (१०) कानिफनाथ सावंत 
पत्रकार (११) किरण निकम 
पत्रकार (१२) कुमार शंकर उगाडे
पत्रकार (१३) गणेश शंकर पाटोळे
पत्रकार (१४) गणेश महाडिक 
पत्रकार (१५) गणेश रामदास हरगुडे 
पत्रकार (१६) गोरोबा मालबा पवार
पत्रकार (१७) ज्ञानेश्वर वायदंडे 

पत्रकार (१८) दत्तात्रय तुकाराम ढवळे
पत्रकार (१९) दिनेश पाबळे 

पत्रकार (२०) दिपक उत्तम गिरी
पत्रकार (२१) दिपक पांडे 

पत्रकार (२२) देविदास आव्हाळे 
पत्रकार (२३) परमेश्वर नागनाथ लोंढे
पत्रकार (२४) प्रतिक शिंदे 
पत्रकार (२५) प्रदीप बोरा 
पत्रकार (२६) मंगेश हनुमंत कणसे
पत्रकार (२७) महादेव नागनाथ खंडागळे

पत्रकार (२८) महेश गायकवाड 
पत्रकार (२९) मोहन नागोराव कदम
पत्रकार (३०) रमेश हरगुडे 

पत्रकार (३१) राहुल ढोमे 

पत्रकार (३२) राहुल विनायक हरगुडे
पत्रकार (३३) विकास साखरे  

पत्रकार (३४) विजय विश्वनाथ देडे
पत्रकार (३५) शीतल नाणेकर 

पत्रकार (३६) श्रावण बाजीराव बांडे
पत्रकार (३७) श्रीकांत जावळे  
पत्रकार (३८) श्रीनिवास अशोक पाटील
पत्रकार (३९) संकेत रामभाऊ मेश्राम
पत्रकार (४०) संजय भंडारे 

पत्रकार (४१) संतोष आव्हाळे  
पत्रकार (४२) संतोष भीमराव बुधवत
पत्रकार (४३) संदिप दत्तात्रय बनसोडे
पत्रकार (४४) सहदेव नागनाथ खंडागळे
पत्रकार (४५) सुजय अरविंद लोणकर
पत्रकार (४६) सुजित आबासाहेब मैड
पत्रकार (४७) सुहानी सुहास दिघे
पत्रकार (४८) सुहास दत्तात्रय दिघे
पत्रकार (४९) सोमनाथ आनोसे 
पुणे जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
१९९ दौंड विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अविनाश मोहन लोंढे  
पत्रकार (२) कृष्णा आबासाहेब गुंड
पत्रकार (३) गणेश वाघमारे 
पत्रकार (४) दत्तात्रय शेलार 
पत्रकार (५) निलेश लालासो रडे 
पत्रकार (६) मनोज नाना दौंडकर
पत्रकार (७) महेश धोंडीबा चव्हाण
पत्रकार (८) मोहन किसन गंगावणे
पत्रकार (९) राहुल नागणे 
पत्रकार (१०) विनायक दोरगे
पत्रकार (११) विशाल कांबळे 

पत्रकार (१२) संदीप खारतोडे   
पुणे जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२०० इंदापूर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) महादेव मारुती काळे  
पत्रकार (२) राजेंद्र दिवार
पत्रकार (३) विपुल शहा
पत्रकार (४) संतराम प्रभू शिंदे  

पत्रकार (५) संदिप वाघ   
पत्रकार (६) सुंदर दगडू कुसाळकर   
पुणे जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२०१ बारामती विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अभिजित बाळासो डांगे  
पत्रकार (२) अशोक कांबळे
पत्रकार (३) नागेंद्र माकर 

पत्रकार (४) राहुल महादेव जगताप
पत्रकार (५) विनोद दिलीप गोलांडे   
पुणे जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२०२ पुरंदर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अमोल अशोक कासार  
पत्रकार (२) धनंजय आनंद कामथे 
पत्रकार (३) प्रकाश खोमणे
पत्रकार (४) प्रतिक गणेश जाधव 
पत्रकार (५) प्रमोद दादासो झेंडे 
पत्रकार (६) प्रशांत तुकाराम शेंडकर 
पत्रकार (७) महेश काळूराम कड
पत्रकार (८) रणजीत नामदेव खारतोडे
पत्रकार (९) विक्रम चंद्रकांत माळवदकर
पत्रकार (१०) विश्वास पांडुरंग गद्रे   

पत्रकार (११) शिवा निंबाळकर 
पत्रकार (१२) सिद्धनाथ तुळशीराम ठवाळ
पत्रकार (१३) सोमनाथ सदाशिव काळाणे
पुणे जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२०३ भोर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) ज्ञानसिंग दामोदर भिसन 
पत्रकार (२) नितेश धोंडीबा पिलाने 
पत्रकार (३) निलेश रामचंद्र गोसावी
पत्रकार (४) राजेंद्र जाधव
पत्रकार (५) विशाल शिंदे 

पत्रकार (६) शांतीरत्न भारत पाईकराव
पत्रकार (७) समीर तुकाराम काळहाणे  
पुणे जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२०४ मावळ विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अक्षय शामराव कदम  
पत्रकार (२) गोपाळ मंचकराव भालेराव
पत्रकार (३) जॉनी होणारथ फर्नाडीस
पत्रकार (४) रज्जाक साहेबलाल शेख
पत्रकार (५) रोहित बलुरे
पत्रकार (६) विजय गेरंगे   

पुणे जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२०५ चिंचवड विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अमित पवार
पत्रकार (२) अमोल भोईर 

पत्रकार (३) चंद्रशेखर भिमराव पवार  
पत्रकार (४) दत्तात्रय ताम्हाणे
पत्रकार (५) नवनाथ डोके 

पत्रकार (६) मदन शंकरराव फाळके
पत्रकार (७) विशाल ताम्हाणे 
पत्रकार (८) सरिता सचिन डोंगरे 
पुणे जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२०६ पिंपरी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) ओंकार साहेबराव ठाकरे 
पत्रकार (२) धनंजय कर्डिले 
पत्रकार (३) मकबूल मेहबूब शेख 
पुणे जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२०७ भोसरी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अतुल नामदेव त्रिभुवन
पत्रकार (२) उद्धव मुरलीधर नहाटे  
पत्रकार (३) गजानन शिंदे 
पत्रकार (४) दीपक दिनकर गरड 
पत्रकार (५) देवराज चव्हाण
पत्रकार (६) नम्रता नितीन सुपे
पत्रकार (७) संतोष गणपत खामकर
पुणे जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२०८ वडगाव शेरी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अजय शिंदे 
पत्रकार (२) अमित अरुण उतर्यम  
पत्रकार (३) आकाश ढवारे 
पत्रकार (४) उमेश गोरे 
पत्रकार (५) दुर्योधन दिगंबर दळवी  
पत्रकार (६) निर्मल पानसरे 
पत्रकार (७) निलेश प्रकाश जाधव
पत्रकार (८) प्रमोद वासुदेव ढंगारे
पत्रकार (९) स्वामी दिगंबर दळवी
पत्रकार (१०) हणमंत सगट      

पुणे जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२०९ शिवाजीनगर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) भानुदास त्रिंबक भवर  
पत्रकार (२) विजय घडसिंग 
पत्रकार (३) विनोद विलासराव शिंदे
पत्रकार (४) वैभव ढोकळे  
पत्रकार (५) संजय गायकवाड   
पुणे जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२१० कोथरूड विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) सचिन शिनगारे   
पुणे जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२११ खडकवासला विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) दीपक पाचारणे 
पत्रकार (२) दौलत वाघमोडे 
पत्रकार (३) नवनाथ शिवाजी कांबळे
पत्रकार (४) नाथाजी साखरे 
पत्रकार (५) मंदार तळणीकर
पुणे जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२१२ पर्वती विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) तुषार चंद्रकांत पाटील
पत्रकार (२) निताली हरगुडे

पत्रकार (३) प्रशांत शिवकर 
पत्रकार (४) संतोष रघुनाथ म्हसकर
पत्रकार (५) संदीप ज्ञानेश्वर चव्हाण
पुणे जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२१३ हडपसर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) आशिषकुमार प्रजापती 
पत्रकार (२) ऋषिकेश दळवे
पत्रकार (३) कांता राठोड
पत्रकार (४) दिगंबर अर्जुन जोगदंड   
पत्रकार (५) पवन अंबिकाप्रसाद गुप्ता
पत्रकार (६) बाळासाहेब अजिनाथ दाभाडे
पत्रकार (७) माधवी महापुरे
पत्रकार (८) राजू जुगुंठा 

पत्रकार (९) रामसकल गुप्ता
पत्रकार (१०) रुपाली थोरात 

पत्रकार (११) सचिन संभाजी शेवाळे
पत्रकार (१२) सुशांत पडमलकर   
पुणे जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२१४ पुणे छावणी (कॅन्टोमेंट) विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अश्विनी इरोळे 
पुणे जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२१५ कसबा पेठ विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
नगर जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
२१६ अकोले विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) सुनील काकड  
नगर जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
२१७ संगमनेर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.

नगर जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
२१८ शिर्डी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) प्रशांत टेके 
पत्रकार (२) मनोज कदम 
पत्रकार (३) राकेश प्रकाश जगताप 
पत्रकार (४) रेणुका सुनील दिघे   
नगर जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
२१९ कोपरगाव विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) बापू परभत घुमरे  
नगर जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
२२० श्रीरामपूर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) ज्योती चौधरी  
नगर जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
२२१ नेवासा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) कमलेश अनिलराव शेवाळे
पत्रकार (२) समीर आशामिया शेख
नगर जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
२२२ शेवगाव पाथर्डी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) आफताब नजीर शेख
पत्रकार (२) दिपक घनशाम भोसले
पत्रकार (३) निकेत फलके
पत्रकार (४) विजय शिवगजे 

पत्रकार (५) शंकर रासकर
पत्रकार (६) सलमान शेख
पत्रकार (७) सादिक बागवान

पत्रकार (८) सुयोगकुमार मिठठू कोळेकर
पत्रकार (९) सुरेश भगवान पाटील
पत्रकार (१०) सुरेश अशोक विधाते
नगर जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
२२३ राहुरी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) राहूल सुधाकर दिघे
नगर जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
२२४ पारनेर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) राजकुमार संपतराव इकडे  
पत्रकार (२) विकास संपत आहेर  
पत्रकार (३) विठ्ठल शिवाजी वाबळे
पत्रकार (४) शाकीर नुरमहम्मद शेख
नगर जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
२२५ नगर शहर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) ज्योती सुभाष उढाणे  
पत्रकार (२) रशीद शेख 
पत्रकार (३) रोहित मदनलाल गांधी
पत्रकार (४) सुदर्शन अंबादास कराळे
नगर जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
२२६ श्रीगोंदा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) विजय कुंडलिक मांडे
नगर जिल्हा (उत्तर महाराष्ट्र विभाग)
२२७ कर्जत-जामखेड विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) आकाश बाबासाहेब कटके
पत्रकार (२) किरण रेडे    
बीड जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
२२८ गेवराई विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) मारोती सर्जेराव गाडगे
पत्रकार (२) संतराम नागरगोजे   
बीड जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
२२९ माजलगाव विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अनंत बाबासाहेब कोरडे  
पत्रकार (२) गोपाळ बाजीराव तौर
पत्रकार (३) नामदेव माणिकराव सोजे
पत्रकार (४) पांडुरंग इदगे 
पत्रकार (५) शरद कालिदास शिंदे
पत्रकार (६) शुक्लेश्वर बादाडे  
बीड जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
२३० बीड विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अनंत राख 
पत्रकार (२) उमेश विनायक रसाळ   
पत्रकार (३) गफ्फार रेहमान पठाण
पत्रकार (४) दिनेश सुभाष शिंदे
पत्रकार (५) शरद लक्ष्मण आंदुरे  
बीड जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
२३१ आष्टी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) बाळू रक्टाटे  
पत्रकार (२) सुरेश सोनेकर     
बीड जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
२३२ केज विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) किशोर दळवे 
पत्रकार (२) दिपक विलास धन्वे  
पत्रकार (३) महादेव पांडुरंगराव दळवे   
पत्रकार (४) वसंत माने 
पत्रकार (५) विक्रम विनायक कुरुंद
पत्रकार (६) श्रीनिवास भारत धायगुडे
पत्रकार (७) संतोष बापूराव सुरवसे 
बीड जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
२३३ परळी वैजनाथ विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) मधुकर विश्वनाथ शिंदे   
लातूर जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
२३४ लातूर ग्रामीण विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) गणेश कुलकर्णी 
पत्रकार (२) दत्ता वैजिनाथ गोरे 
पत्रकार (३) दत्तात्रय अशोकराव जोशी 
पत्रकार (४) मुजीब तांबोळी 
पत्रकार (५) वर्धमान शितलनाथ कोंडेकर
पत्रकार (६) श्रीकिशन कुंभार 
पत्रकार (७) श्रीपाद हनुमंत कुलकर्णी   
लातूर जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
२३५ लातूर शहर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) कल्याण राऊत  
पत्रकार (२) विजय कुलकर्णी
पत्रकार (३) संजय गोपालराव सासवडे
पत्रकार (४) हनुमंत सावंत  
लातूर जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
२३६ अहमदपूर – चाकूर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) नरसिंग वागंबर कोरपे 
पत्रकार (२) बस्वेश्वर राजेश्वर पाटील
पत्रकार (३) शिवाजी मुरलीधर सूर्यवंशी  
पत्रकार (४) संदीप नागनाथ गुंडरे
लातूर जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
२३७ उदगीर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) परमेश्वर जगळपुरे 
पत्रकार (२) संध्याराणी नागरगोजे 
पत्रकार (३) साजीद अत्तउल्लाखान पठाण
पत्रकार (४) हणमंत पवार  
लातूर जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
२३८ निलंगा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) परबत मुरलीधर माने 
पत्रकार (२) प्रभाकर केशवराव चोचंडे
पत्रकार (३) राजकुमार शेषेराव काळे 
पत्रकार (४) राम शिवाजी सुमठाणे
पत्रकार (५) विक्रम राजेंद्र कुंभार
पत्रकार (६) संजीव हरीश्चंद्र कांबळे
लातूर जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
२३९ औसा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) श्याम सूर्यवंशी 

धाराशिव जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
२४० उमरगा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) आनंद राजेंद्र बागल
धाराशिव जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
२४१ तुळजापूर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अनवर महेमूद शेख  
पत्रकार (२) कैलास मोतीराम अडसुळे  
पत्रकार (३) बलराम उद्धवराव सासवडे  
पत्रकार (४) बाबासाहेब भागवत भोसले
पत्रकार (५) मंगेश सुरवसे 
पत्रकार (६) महेश श्रावण खंडागळे
पत्रकार (७) रोहित राम कानडे
पत्रकार (८) लहू बाळासाहेब पारडे
पत्रकार (९) विजय पिसे 
पत्रकार (१०) विश्वास विष्णुपंत नायगावकर
पत्रकार (११) श्यामसुंदर फुलमाळी 

पत्रकार (१२) श्रीकांत सगट 
पत्रकार (१३) संतोष सुरेश पुदाले
पत्रकार (१४) हनुमंत राजकुमार सुरवसे  
  
धाराशिव जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
२४२ धाराशिव शहर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अमोल प्रभाकर कुलकर्णी   
पत्रकार (२) प्रकाश मदनलाल बजाज 
पत्रकार (३) बालाजी चांगदेव मुंडे  
पत्रकार (४) मोहन प्रल्हादराव गरड
पत्रकार (५) विकास विष्णुपंत कुलकर्णी
पत्रकार (६) विजय गोविंद वाघे
पत्रकार (७) हनुमंत सर्जेराव देशमुख
धाराशिव जिल्हा (मराठवाडा विभाग)
२४३ भूम-परांडा-वाशी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अमोल सुभाष चोथवे
पत्रकार (२) पांडुरंग शिवतारे 
पत्रकार (३) प्रल्हाद लक्ष्मण अडागळे
पत्रकार (४) भरत नवनाथ सुरवसे
पत्रकार (५) विनोद बिभीषण यादव
सोलापूर जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२४४ करमाळा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अक्षय बोराडे 
पत्रकार (२) औदुंबर गायकवाड  
पत्रकार (३) विकास नारायण आमृळे  
सोलापूर जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२४५ माढा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) एकनाथ शहाजी लेंडवे
पत्रकार (२) जयराम राजाराम गाडे
पत्रकार (३) सुधीर रामदास आंद   
सोलापूर जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२४६ बार्शी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अशपाक जवाहर आतार  
पत्रकार (२) अहमद ईसाक मुजावर
पत्रकार (३) इरफान सलीम बागवान
पत्रकार (४) सागर सातपुते   
सोलापूर जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२४७ मोहोळ विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अशपाक लतीफ मुजावर
पत्रकार (२) मल्हारी रावसाहेब दरगुडे
पत्रकार (३) मुज्जफर दिलावर मुजावर
पत्रकार (४) रविराज बाळू काळे
पत्रकार (५) सचिन राजगुरू   
सोलापूर जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२४८ सोलापूर उत्तर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अजाज मुस्तफा शेख
पत्रकार (२) निशांत सुनिल वाघमारे  
पत्रकार (३) रविशंकर अनिलकुमार नायकोडी
सोलापूर जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२४९ सोलापूर शहर मध्य विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) कृष्णाहरी राजगिरी  
पत्रकार (२) प्रदिपकुमार प्रकाश शिंदे
पत्रकार (३) प्रशांत बाबासाहेब भोसले
सोलापूर जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२५० अक्कलकोट विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अजमेर महेबुब शेख
पत्रकार (२) आकाश महादेव कांबळे
पत्रकार (३) ज्ञानेश्वर शिवलिंग गुरव
पत्रकार (४) दिलशाद अल्लाबक्ष मणुरे
पत्रकार (५) राजशेखर प्रकाश गुरव

पत्रकार (६) शिवचलप्पा शिवपुत्र गौडगाव 
पत्रकार (७) श्रीकांत शरणप्पा रावजी
पत्रकार (८) सिद्धार्थ विठ्ठल खेड
पत्रकार (९) सैफनशा फकीर 
सोलापूर जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२५१ सोलापूर दक्षिण विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) साहेबराव भारत परबत
सोलापूर जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२५२ पंढरपूर-मंगळवेढा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) जावेद आमीन शेख   
पत्रकार (२) दिपक गायकवाड 
पत्रकार (३) प्रशांत यादव 
पत्रकार (४) महंमद हुसेन तांबोळी   
पत्रकार (५) मुजम्मील कमलीवाले 
पत्रकार (५) राहुल झाडे 
पत्रकार (६) वसिम बशीर शेख
पत्रकार (७) विकास लक्ष्मण सरवळे  
पत्रकार (८) शिवलिंग दत्तात्रय पेंडपाले
पत्रकार (९) सलीम गुलाब मणेरी  
पत्रकार (१०) सागर बनाप्पा खांडेकर
पत्रकार (११) सुनील दत्तात्रय पोरे
पत्रकार (१२) सुमंत दत्तात्रय रणदिवे
सोलापूर जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२५३ सांगोला विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) चंद्रकांत कोळवले 
पत्रकार (२) प्रकाश श्रीरंग धांडोरे
पत्रकार (३) हणमंत काका करडे
सोलापूर जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२५४ माळशिरस विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) असरार तांबोळी  
पत्रकार (२) निळकंठ नेताजी हजारे
पत्रकार (३) शहानवाज शमशुद्दिन शेख
सातारा जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२५५ फलटण विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) राजेंद्र तुकाराम हगारे
पत्रकार (२) रुपेश शिंदे 
सातारा जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२५६ वाई महाबळेश्वर खंडाळा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अमर मांढरे  
पत्रकार (२) चैतन्य दिपक दवे  
पत्रकार (३) देवानंद खंडू पवार
पत्रकार (४) प्रतीक खुंटे 
पत्रकार (५) राहुल सुभाष शेलार 
पत्रकार (६) विशाल रोडे  
पत्रकार (७) सचिन कदम 
पत्रकार (८) सचिन दशरथ सपकाळ
पत्रकार (९) संदीप कांबळे 
सातारा जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२५७ कोरेगाव विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अजमुद्दीन मुल्ला
पत्रकार (२) अजितकुमार कणसे 

पत्रकार (३) नामदेव बाबुराव भोसले  
पत्रकार (४) मोहन शंकरराव फाळके
पत्रकार (५) राजेंद्र व्यंकटराव जगताप  
पत्रकार (६) समीक्षा कांबळे    
सातारा जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२५८ माण विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) दत्तात्रय सयाजी फाळके
पत्रकार (२) धर्मराज लोखंडे  
पत्रकार (३) बापू गुरव 
पत्रकार (४) रणधीर जाधव 
पत्रकार (५) राहुल गुरव 
पत्रकार (६) रोहित शिंदे 
पत्रकार (७) विजय राजगे 
पत्रकार (८) सागर पाटोळे 
पत्रकार (९) सुरज पाटील 
पत्रकार (१०) सुलिंदर दुबळे 
सातारा जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२५९ कराड उत्तर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अभिजित शिंदे 
पत्रकार (२) तुषार माने    
सातारा जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२६० कराड दक्षिण विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) चंद्रकांत भिमराव पवार
सातारा जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२६१ पाटण विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
सातारा जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२६२ सातारा शहर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) महेश मोहिते
रत्नागिरी जिल्हा (कोकण विभाग)
२६३ दापोली विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अभिषेक जाधव 
पत्रकार (२) उमेश केशव तबीब
पत्रकार (३) कृष्णा राजाराम श्रावणपाटील
पत्रकार (४) केदार जोशी
पत्रकार (५) नवनाथ घोलप 

पत्रकार (६) मधुर पाटील 
पत्रकार (७) रुपेश सुधीर खताते
पत्रकार (८) विश्वनाथ दगडू पाटील
पत्रकार (९) सात्विक नाईक 

पत्रकार (१०) सुरेश राठोड 
रत्नागिरी जिल्हा (कोकण विभाग)
२६४ गुहागर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
रत्नागिरी जिल्हा (कोकण विभाग)
२६५ चिपळूण विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
रत्नागिरी जिल्हा (कोकण विभाग)
२६६ रत्नागिरी शहर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अभिजित विनायक घनवटकर
पत्रकार (२) प्रदिप तळेकर 
रत्नागिरी जिल्हा (कोकण विभाग)
२६७ राजापूर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
रत्नागिरी जिल्हा (कोकण विभाग)
२६८ कणकवली विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.  
सिंधुदुर्ग जिल्हा (कोकण विभाग)
२६९ कुडाळ विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
सिंधुदुर्ग जिल्हा (कोकण विभाग)
२७० सावंतवाडी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
कोल्हापूर जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२७१ चंदगड विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
कोल्हापूर जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२७२ राधानगरी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) आशिष पांडुरंग रेपे 
पत्रकार (२) प्रकाश केरबा माने
पत्रकार (३) शरद आनंदा दासव
पत्रकार (४) सागर आनंदा दासव
पत्रकार (५) सुरेश वडगावकर 
कोल्हापूर जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२७३ कागल विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) समीर माने 
कोल्हापूर जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२७४ कोल्हापूर दक्षिण विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.
कोल्हापूर जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२७५ करवीर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) इंद्रजित काटकर 
कोल्हापूर जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२७६ कोल्हापूर उत्तर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत. 
कोल्हापूर जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२७७ शाहुवाडी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) मानसिंग सावरे
पत्रकार (२) रविंद्र चौगुले

कोल्हापूर जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२७८ हातकणंगले विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अकबर पन्हाळकर
पत्रकार (२) मोहन परशुराम शिंदे
पत्रकार (३) सतिश ताटे

कोल्हापूर जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२७९ इचलकरंजी विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत.

कोल्हापूर जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२८० शिरोळ विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) सलीम देशमुख

सांगली जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२८१ सांगली विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) विनायक भिमराव सूर्यवंशी 
सांगली जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२८२ मिरज विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) निशांत बाळासाहेब माळी
पत्रकार (२) पोपट निकम

सांगली जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२८३ इस्लामपूर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) विनायक केर्लेकर
पत्रकार (२) हणमंत जाधव

सांगली जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२८४ शिराळा विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार नाहीत. 
सांगली जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२८५ पलूस कडेगाव विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) रुपेश मोहिरे

सांगली जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२८६ खानापूर विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) अमोल भोसले

सांगली जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२८७ तासगाव कवठेमहांकाळ विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) दिपक सदाकळे 
पत्रकार (२) संजय रामचंद्र लुगडे
पत्रकार (३) सुर्यकांत जयराम माने
सांगली जिल्हा (पश्चिम महाराष्ट्र विभाग)
२८८ जत विधानसभा मतदार संघ
पत्रकार (१) गोपाल पाथरूट 
पत्रकार (२) जेट्याप्पा माळी 
पत्रकार (३) महादेव पवार 
पत्रकार (४) राजू विठ्ठल सावंत
पत्रकार (५) संकेतराज बने 
========= + ========= + =========

महाराष्ट्राबाहेरील पत्रकार

कर्नाटक राज्यातील पत्रकार
पत्रकार (१) उत्तम बळीराम माळी
पत्रकार (२) शरद हणमंतराव खपले

गुजरात  राज्यातील पत्रकार
पत्रकार (१) तुषार गिरासे
पत्रकार (२) प्रतिक साळुंखे 

मध्यप्रदेश  राज्यातील पत्रकार
पत्रकार (१) राजकुमार नारायण पाटील
पत्रकार (२) राजू मोतीलाल हटकर

खालील लिंक वर क्लिक करून पत्रकार नियमावली उघडून पहा, समजून घ्या..

पत्रकार नियमावली लिंक 👇
https://youtu.be/WIfL13Jiphc